భారతదేశపు క్యూలెస్ట్, సెంచురీ క్యూ-జెల్ మ్యాట్రెస్ వారి తాజా టీవీసీ #స్లీప్ క్యూల్ తో సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్ ఆరెంజ్ ఆర్మీకి శక్తినిస్తుంది

  • సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్ స్పాన్సర్‌గా, బ్రాండ్ ద్వారా తాజా టివిసి పాట్ కమిన్స్, భువనేశ్వర్ కుమార్, ఐడెన్ మార్కమ్ మరియు టి నటరాజన్ వంటి టీ-20 క్రికెట్ చిహ్నాలను కలిగి ఉంది
  • క్యుజెల్ మ్యాట్రెస్‌ యొక్క క్యూలింగ్ మరియు పునరుజ్జీవన స్వభావాన్ని వాణిజ్యపరంగా సముచితంగా హైలైట్ చేస్తుంది

హైదరాబాద్, ఏప్రిల్ 2024: సెంచురీ మ్యాట్రెస్, మూడు దశాబ్దాలకు పైగా భారతదేశం యొక్క స్లీప్ స్పెషలిస్ట్ మరియు సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్ యొక్క అధికారిక స్పాన్సర్‌లు, ప్యాట్ కమిన్స్, భువనేశ్వర్ కుమార్, ఐడెన్ మార్కమ్ వంటి స్టార్ ప్లేయర్‌లను కలిగి ఉన్న తన తాజా టివిసి ప్రచార “స్లీప్‌క్యూల్”ని ఆవిష్కరించింది. , మరియు హోమ్ టీమ్ నుండి టి నటరాజన్. సోషల్ మీడియా ప్లాట్‌ఫారమ్‌లలో ఏకకాలంలో విడుదల కానున్న ఈ టీవీ వాణిజ్య ప్రకటన, భారతదేశంలోని వేసవిని ధిక్కరించడానికి అనువైన ఎంపికగా మార్చే వారి క్యు-జెల్ శ్రేణి మ్యాట్రెస్‌ యొక్క క్యూలింగ్ మరియు రిలాక్సింగ్ స్వభావాన్ని హైలైట్ చేస్తుంది.

ఈ తాజా ప్రకటనలో, వీక్షకులు సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్ కెప్టెన్, పాట్ కమ్మిన్స్ సెంచురీ యొక్క తాజా ఆఫర్ క్యు-జెల్ మ్యాట్రెస్‌ అందించిన ఆనందం మరియు సౌలభ్యం యొక్క స్థితిలో పడుకున్నట్లు చూడవచ్చు. తదుపరి ఫ్రేమ్‌లో, హైదరాబాద్ సన్‌రైజర్స్ కెప్టెన్ అన్ని ఒత్తిడితో కూడిన పరిస్థితులకు నగరం యొక్క అత్యంత ఇష్టమైన ప్రతిస్పందనను వ్యక్తీకరించడాన్ని చూడవచ్చు – ‘బి కూల్ మామా’. ఐపిఎల్ టోర్నమెంట్ యొక్క అధిక-అడ్రినలిన్ వాతావరణంలో, ముఖ్యంగా మండే వేసవి నెలలలో రాణించటానికి క్యు-జెల్ మ్యాట్రెస్‌ ఎలా అవసరమైన పునరుద్ధరణ నిద్రను అందించగలదో ఉల్లాసమైన వాణిజ్యపరమైన తెలివిగా వర్ణిస్తుంది.

అత్యంత ఖచ్చితత్వంతో మరియు శ్రద్ధతో రూపొందించబడిన ఈ మ్యాట్రెస్‌, యూరోటాప్ ఫినిష్‌తో కూడిన విస్కోస్ ఫ్యాబ్రిక్ కవర్‌ను కలిగి ఉంది, ఇది విలాసవంతమైన అనుభూతిని మరియు మెరుగైన సౌకర్యాన్ని అందిస్తుంది. క్యూసెన్స్ టెక్నాలజీతో నింపబడిన క్యూ-జెల్ కాపర్ క్రిస్టల్ మెమరీ ఫోమ్ ప్రశాంతమైన నిద్ర అనుభవం కోసం సమర్థవంతమైన ఉష్ణ నిర్వహణను నిర్ధారిస్తుంది. ఎర్గో-సాఫ్ట్ ట్రాన్సిషన్ ఫోమ్ మరియు సెంట్రిక్ ప్రో రెస్పాన్సివ్ కుషనింగ్‌తో రూపొందించబడిన ఈ మ్యాట్రెస్‌ కూల్ స్లీప్, అసాధారణమైన శరీర మద్దతు మరియు గాలి ప్రవాహ నియంత్రణను అందిస్తుంది.

సెంచురీ మ్యాట్రెస్ ఎగ్జిక్యూటివ్ డైరెక్టర్ ఉత్తమ్ మలానీ మాట్లాడుతూ, సెంచురీ మ్యాట్రెస్‌లో, అత్యుత్తమ స్థాయిని నిరంతరం పెంచడం మరియు మా కస్టమర్‌కు ఉత్తమ నిద్ర పరిష్కారాలను అందించడం కోసం మేము ఎల్లప్పుడూ మా లక్ష్యంలో స్థిరంగా ఉన్నాము. హైదరాబాద్ ఆధారిత బ్రాండ్‌గా, మా స్వంత సన్‌రైజర్స్‌తో ఈ అద్భుతమైన కూటమి జరగడానికి వేచి ఉంది. ఇప్పుడు, సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్‌కు గర్వకారణమైన స్పాన్సర్‌లుగా మా సామర్థ్యంతో, ఇటీవలి టివిసిలో మా అభిమాన ఆరెంజ్ ఆర్మీని ప్రదర్శించడం పట్ల మేము చాలా సంతోషిస్తున్నాము. ఈ సృజనాత్మక సహకారం క్రికెట్ స్ఫూర్తిని జరుపుకోవడమే కాకుండా మా గౌరవనీయమైన కస్టమర్‌లకు నిద్ర అనుభవాన్ని పునర్నిర్వచించాలనే మా మిషన్‌ను పునరుద్ఘాటిస్తుంది” అని అన్నారు. టోర్నమెంట్ జరుగుతున్నందున, సెంచురీ మ్యాట్రెస్ దేశవ్యాప్తంగా ఉన్న కస్టమర్‌లకు అంతిమ సౌకర్యాన్ని మరియు మద్దతును అందించడానికి అంకితం చేయబడింది. టివిసి చురుకైన జీవనశైలిని ప్రోత్సహించడంలో బ్రాండ్ యొక్క నిబద్ధతను అద్భుతంగా ప్రతిబింబిస్తుంది మరియు ఒక కూలర్, ప్రశాంతత మరియు మరింత పునరుజ్జీవనం కలిగించే నిద్ర అవసరాన్ని నొక్కి చెప్పడం ద్వారా వ్యక్తుల మొత్తం శ్రేయస్సును మెరుగుపరుస్తుంది. క్యు-జెల్ మ్యాట్రెస్, హౌస్ ఆఫ్ సెంచురీ మ్యాట్రెస్‌ల నుండి సరికొత్త ఆవిష్కరణ, మీ శరీరానికి తగిన ఆర్థోపెడిక్ రిలీఫ్‌ను అందిస్తూ, కూల్ స్లీపింగ్ అనుభూతిని అందించడానికి ఈ సంవత్సరం ప్రారంభంలో ప్రారంభించబడింది.