ప్రయాణ బుకింగ్‌లపై సాటిలేని తగ్గింపులతో ఈజీ సమ్మర్ సేల్‌ను ఆవిష్కరించిన EaseMyTrip

ఏప్రిల్ 23 నుండి ఏప్రిల్ 27, 2024 వరకు, EaseMyTrip యొక్క ఈజీ సమ్మర్ సేల్ దేశీయ మరియు అంతర్జాతీయ విమానాలు, హోటల్‌లు, బస్సులు, క్యాబ్‌లు మరియు హాలిడే ప్యాకేజీలపై భారీ తగ్గింపులను అందిస్తుంది.

EaseMyTrip.com, భారతదేశంలోని ప్రముఖ ఆన్‌లైన్ ట్రావెల్ టెక్ ప్లాట్‌ఫారమ్‌లలో ఒకటి, ఇది ఈజీ సమ్మర్ సేల్‌ను ప్రకటించింది, ఇది ఒక ప్రత్యేక వేసవి విక్రయం, ఇది అనేక రకాల ప్రయాణ సేవలలో విస్తృతమైన డిస్కౌంటులను వాగ్దానం చేస్తుంది. ఏప్రిల్ 23 నుండి ఏప్రిల్ 27, 2024 వరకు షెడ్యూల్ చేయబడిన ఈ సేల్, విమానాలు, హోటల్‌లు, బస్ టిక్కెట్‌లు, క్యాబ్ రెంటల్స్ మరియు హాలిడే ప్యాకేజీలపై ఇదివరకెన్నడూ లేని అత్యంత సరసమైన డీల్‌లతో ప్రయాణికులకు అదనపు సాహసం అందించేలా ఈ సేల్ రూపొందించబడింది.

ఈజీ సమ్మర్ సేల్ సమయంలో, కస్టమర్‌లు ఈ తగ్గింపులను ఆశించవచ్చు:

విమానాలు- 27% వరకు తగ్గింపు*.

హోటల్‌లు- 60% వరకు తగ్గింపు*

బస్సులు- 15% వరకు తగ్గింపు*

క్యాబ్‌లు- 12% వరకు తగ్గింపు*

హాలీడేస్- రూ. 30,000 వరకు తగ్గింపు*

ఈ అద్భుతమైన తగ్గింపులను యాక్సెస్ చేయడానికి, EaseMyTrip యాప్ లేదా వెబ్‌సైట్ ద్వారా బుక్ చేసుకునేటప్పుడు కస్టమర్‌లు EMTSUMMER కూపన్ కోడ్‌ని ఉపయోగించుకోవచ్చు. అదనంగా, ఐసిఐసిఐ బ్యాంక్ క్రెడిట్ కార్డ్ (అమెజాన్ పే క్రెడిట్ కార్డ్‌తో సహా) వంటి ఎంపిక చేసిన బ్యాంక్ భాగస్వాములతో బుక్ చేసుకోవడం ద్వారా వినియోగదారులు తమ ప్రయాణ అనుభవాన్ని మరింత మెరుగుపరుస్తూ అదనపు తగ్గింపులను పొందవచ్చు. ఈ సేల్‌ను మరింత ఉత్తేజపరిచేందుకు, విక్రయ వ్యవధిలో జరిగే ప్రతి లావాదేవీ మీకు షాపర్స్ స్టాప్, GIVA, Nasher Miles, EazyDiner మరియు Snitch వంటి ఎంపిక చేసిన బ్రాండ్ భాగస్వాముల నుండి బహుమతి వోచర్‌లను గెలుచుకునే అవకాశాన్ని అందిస్తుంది.

ఈ సేల్ కోసం EaseMyTrip అమెరికన్ ఎయిర్‌లైన్స్, ఎయిర్ అస్తానా, ఎయిర్ మారిషస్, అలయన్స్ ఎయిర్, ఎయిర్ ఇండియా ఎక్స్‌ప్రెస్, అకాసా ఎయిర్, ఎయిర్ ఫ్రాన్స్, KLM, డెల్టా ఎయిర్‌లైన్స్, బ్రిటీష్ ఎయిర్‌వేస్, క్యాథే పసిఫిక్, ఈజిప్ట్ ఎయిర్‌, ఇథియోపియన్ ఎయిర్‌లైన్స్, గల్ఫ్ ఎయిర్, ఐటిఎ ఎయిర్‌వేస్, ఇండిగో, కెన్యా ఎయిర్‌వేస్, లుఫ్తాన్స, స్విస్ ఇంటర్నేషనల్ ఎయిర్ లైన్స్, లాట్ పోలిష్, మయన్మార్ ఎయిర్‌లైన్స్, ఒమన్ ఎయిర్, క్వాంటాస్ ఎయిర్‌వేస్, ఖతార్ ఎయిర్‌వేస్, ఎయిర్‌లైన్స్, సౌదీ ఎయిర్‌లైన్స్, స్పైస్‌జెట్, టర్కిష్ అట్లాంటిక్, వైర్జిన్ ఎయిర్‌లైన్స్ , విస్తారా మరియు జపాన్ ఎయిర్‌లైన్స్ లతో సహా పలు ప్రముఖ ఎయిర్‌లైన్ భాగస్వాములతో కలిసి పనిచేస్తుంది.

ఈ ప్రత్యేక సేల్ కోసం ఎంచుకున్న హోటల్ భాగస్వాములలో ఫెర్న్, స్ప్రీ, బైక్, వెల్కమ్‌హెరిటేజ్, జస్టా, ఫ్యాబ్ హోటల్, ది క్లార్క్స్ హోటల్స్, అనంత, బ్రిజ్, కంట్రీ ఇన్ సాహిబాబాద్, ట్రీ ఆఫ్ లైఫ్, ఫతే కలెక్షన్, ఇండే హోటల్స్, స్టోన్‌వుడ్ రిసార్ట్స్, రమదా వంటి ప్రసిద్ధ పేర్లను కలిగి ఉన్నారు. గుర్గావ్ సెంట్రల్, ట్రీహౌస్, మాగ్నస్ గ్రూప్, రమీ గ్రూప్, నిరామయ, ప్లేయోటెల్, వావ్ స్టేజ్, విట్స్, మౌంట్ గ్రూప్ ఆఫ్ హోటల్స్, సుబా గ్రూప్, అమృతారా, OTHPL, వన్ ఎర్త్, స్టార్‌లిట్, బియాండ్ స్టే, లే రోయి, జోన్ బై ది పార్క్, సయాజీ, ప్రైడ్, నీమ్రానా, లైమెట్రీ, వెస్టా హోటల్స్ అండ్ రిసార్ట్, ఎసియోటెల్, క్లబ్ మహీంద్రా మరియు స్టెర్లింగ్ ఉన్నాయి.

ఈజీ సమ్మర్ సేల్‌పై తన ఆలోచనలను పంచుకుంటూ, మిస్టర్. రికాంత్ పిట్టీ, సహ వ్యవస్థాపకుడు, EaseMyTrip ఇలా అన్నారు; “మేము వేసవి కాలం యొక్క వెచ్చదనాన్ని మరియు సాహస స్ఫూర్తిని స్వీకరిస్తున్నందున, విమానాలు, హోటళ్ళు, బస్సులు, క్యాబ్‌లు మరియు హాలిడే ప్యాకేజీలపై తిరుగులేని తగ్గింపులతో కూడిన మా ఈజీ సమ్మర్ సేల్‌ను ప్రకటించినందుకు నేను థ్రిల్డ్ అయ్యాను. EaseMyTripలో, ప్రయాణాన్ని అందరికీ అందుబాటులోకి తీసుకురావడానికి మేము కట్టుబడి ఉన్నాము మరియు ప్రయాణికులందరూ కొత్త గమ్యస్థానాలను అన్వేషించడంలో థ్రిల్‌ను ఆస్వాదించేలా చేయడానికి ఈ సేల్ సరైనదని మేము భావిస్తున్నాము. విమానాలు, హోటళ్లు మరియు మా మొత్తం ఆఫర్‌ల శ్రేణిలో అద్భుతమైన పొదుపులపై ప్రత్యేకంగా క్యూరేటెడ్ డిస్కౌంట్‌లతో, మీ కలల విహారయాత్రను ప్లాన్ చేసుకోవడానికి ఇది చాలా మంచి సమయం. అదనంగా, మా ప్రత్యేకమైన బ్యాంక్ ఆఫర్‌లు మరియు ఉత్తేజకరమైన బహుమతులతో, ప్రతి బుకింగ్ మరిన్ని పొదుపులు మరియు ఆశ్చర్యాలను అందించే అవకాశాన్ని అందిస్తుంది.”

డిస్కౌంట్‌లను యాక్సెస్ చేయడానికి, వినియోగదారులు తాము ఎంచుకున్న గమ్యస్థానం కోసం విమానం, హోటల్, బస్సు, క్యాబ్ లేదా హాలిడేని బుక్ చేసుకోవాలి మరియు చెక్అవుట్ వద్ద కూపన్ కోడ్: EMTSUMMERని అప్లై చేయాలి. ప్రతి లావాదేవీ తర్వాత, కస్టమర్‌లు బహుళ బహుమతి వోచర్‌లతో పాటు వారి బుకింగ్‌ను నిర్ధారిస్తూ ఇమెయిల్‌ను అందుకుంటారు. ఇమెయిల్‌లోని ప్రతి బ్రాండ్‌తో అనుబంధించబడిన “Redeem Now” బటన్‌పై క్లిక్ చేయడం ద్వారా ఈ వోచర్‌లను రీడీమ్ చేసుకోవచ్చు. ఈ ఆఫర్ కొత్త మరియు ఇప్పటికే ఉన్న వినియోగదారులకు అందుబాటులో ఉంది. ఏప్రిల్ 23 నుండి ఏప్రిల్ 27, 2024 వరకు చెల్లుబాటు అవుతుంది, EaseMyTrip వెబ్‌సైట్ మరియు యాప్ ద్వారా చేసిన ఆన్‌లైన్ ధృవీకరించబడిన బుకింగ్‌లకు ప్రమోషన్ వర్తిస్తుంది.

అంతేకాకుండా, కస్టమర్‌లు ఉత్సాహభరితమైన గివ్‌అవే రివార్డ్‌లలో పాల్గొనే అవకాశం ఉంది. EaseMyTrip యొక్క అధికారిక ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ఖాతాను ఫాలో అవడం ద్వారా, ఈజీ సమ్మర్ సేల్ కాంటెస్ట్‌లో పాల్గొనడం ద్వారా మరియు విజేతల జాబితాలోని అప్‌డేట్‌ల కోసం ఇన్‌స్టాగ్రామ్ కథనాలను చూస్తూ ఉండటం ద్వారా, వినియోగదారులు అద్భుతమైన బహుమతులను గెలుచుకోగలరు. సేల్ ముగిసిన తర్వాత విజేతలు EaseMyTrip యొక్క సోషల్ మీడియా ప్లాట్‌ఫారమ్‌లలో ప్రత్యేకంగా ప్రకటించబడతారు.