టెక్‌వేవ్ ఘనంగా క్రిస్మస్ వేడుకలుు

పండుగల సీజన్‌తో, ప్రముఖ గ్లోబల్ ఐటి మరియు ఇంజనీరింగ్ సొల్యూషన్స్
సంస్థ టెక్‌వేవ్ ప్రపంచవ్యాప్తంగా మా టీమ్‌లు మరియు క్లయింట్‌ల కోసం వరుస క్రిస్మస్ వేడుకలను నిర్వహించింది. క్రిస్మస్ వేడుకలు ఉత్తర అమెరికా, మధ్యప్రాచ్యం, ఆసియా మరియు వెలుపలి ప్రాంతాలతో సహా అన్ని ప్రాంతాలలో నిర్వహించబడ్డాయి, ఉద్యోగులను ఒకచోట చేర్చి ఆనందకరమైన వేడుకల్లో ఆనందించండి. పండుగలు ప్రజలను ఏకం చేయడానికి మరియు ఆనందాన్ని పంచడానికి ఒక గొప్ప మార్గం, ఉద్యోగులు రోజువారీ గ్రైండ్ మార్పుల నుండి విశ్రాంతి తీసుకోవడానికి మరియు కార్యాలయంలో ఉత్సాహాన్ని తీసుకురావడానికి అనుమతిస్తుంది. క్రిస్మస్ స్ఫూర్తితో, Techwave క్రిస్మస్ సీక్రెట్ శాంటా, ఆకర్షణీయమైన పండుగ-నేపథ్య వస్త్రధారణ, ఆటలు పుష్కలంగా మరియు మరిన్నింటితో సహా ఈవెంట్‌ల శ్రేణిని నిర్వహించింది. ఇంకా, మేము మా ఉద్యోగులను ప్రోత్సహించడానికి మరియు అభినందించడానికి వివిధ గుర్తింపు మరియు రివార్డ్ ప్రోగ్రామ్‌లను అమలు చేసాము. “వైవిధ్యాన్ని ఒకచోట చేర్చడం మరియు పనిలో సరదాగా వేడుకలు జరుపుకోవడం కార్యాలయంలో సంస్కృతిని జరుపుకోవడానికి అనువైన మార్గాలు. Techwave క్రిస్మస్ వేడుకల శ్రేణిని నిర్వహించడం ద్వారా సానుకూలమై మరియు సమగ్రమైన కార్యాలయాన్ని సృష్టించింది. ఈ వేడుకలు ప్రతి ఒక్కరూ తమ పని దినాల నుండి విశ్రాంతి తీసుకోవడానికి మరియు తిరిగి శక్తిని పొందేందుకు అవకాశాన్ని అందించాయి. కంపెనీలో బలమైన మరియు బంధనమైన బృంద సంస్కృతిని నిర్మించడమే మా లక్ష్యం మరియు దానిని సాధించడానికి ఈ వేడుకలు ఒక మార్గం మాత్రమే. వేడుకల్లో ప్రతి ఒక్కరూ అద్భుతంగా గడిపినందుకు మేము సంతోషిస్తున్నాము” అని టెక్‌వేవ్ CEO శ్రీ రాజ్ గుమ్మడపు అన్నారు.