ఏంజెల్ వన్ ఆగస్టు’22లో అత్యధికంగా 81.9% YoY వృద్ధిని నమోదు చేయడంతో, క్లయింట్ బేస్ 11.18 మిలియన్లకు పెరిగింది

ఆగస్టులో కంపెనీ రోజువారీ మొత్తం సగటు టర్నోవర్ రూ. 12.38 ట్రిలియన్లకు చేరుకుంది, ఇది 117.9% YoY వృద్ధి.

ఫిన్‌టెక్ కంపెనీ ఏంజెల్ వన్ లిమిటెడ్ (గతంలో ఏంజెల్ బ్రోకింగ్ లిమిటెడ్‌గా పిలువబడేది) ఆగస్టు 2022లో తన క్లయింట్ బేస్ను 11.18 మిలియన్లకు పెంచుకోవడానికి 0.44 మిలియన్ క్లయింట్‌లను చేర్చుకోవడాన్ని కొనసాగించింది, ఇది YoY81.9%పెరుగుదల.కంపెనీ తన రోజువారీ సగటు టర్నోవర్‌ YoY117.9%ద్వారా రూ. 12.38 ట్రిలియన్‌ల వృద్ధిని నమోదు చేసింది.

ఏంజెల్ వన్ తన వ్యాపార పనితీరులో స్థిరత్వాన్ని ప్రదర్శిస్తూనే ఉంది. ఇది ఆగస్టు 2022లో 72.53 మిలియన్ ఆర్డర్‌లను, 44.9%YoYపెరుగుదలను నమోదు చేసింది. ఇదిలా ఉండగా, కంపెనీ మొత్తం ఈక్విటీ మార్కెట్ షేర్ ఈ నెలలో 21.5%గా ఉంది.ఆగస్టు 2022కి ఏంజెల్ వన్ యొక్క సగటు క్లయింట్ ఫండింగ్ బుక్ రూ. 13.72 బిలియన్లుగా ఉంది.

ఆగస్టు 2022వృద్ధిని పరిగణనలోకి తీసుకుంటూ,ప్రభాకర్ తివారీ, చీఫ్ గ్రోత్ ఆఫీసర్, ఏంజెల్ వన్ లిమిటెడ్, ఇలా వ్యాఖ్యానించారు, “కఠినమైన పరిస్థితులు ఉన్నప్పటికీ, భారతదేశం డీమ్యాట్ ఖాతాలు మరియు రిటైల్ పెట్టుబడిదారుల భాగస్వామ్యంలో వృద్ధిని కొనసాగిస్తుంది. ప్రతి నెలా ఎక్కువ మంది వ్యక్తులు క్యాపిటల్ మార్కెట్‌లో పాల్గొనేలా చేయడం ద్వారా ఏంజెల్ వన్ ఈ వృద్ధికి దోహదపడుతున్నందుకు మేము సంతోషిస్తున్నాము.ఒక డిజిటల్ ప్లేయర్‌గా, భౌగోళికంగా వివిధ ప్రాంతాలలో ఉన్న జనాభాకు ఈ ప్రాప్యతను అందించడానికి మేము సంతోషిస్తున్నాము, తద్వారా భారతదేశం యొక్క ఆర్థికీకరణకు ఇది ఎంతగానో సహాయపడుతుంది.’’

నారాయణ్ గంగాధర్, చీఫ్ ఎగ్జిక్యూటివ్ ఆఫీసర్, ఏంజెల్ వన్ లిమిటెడ్, ఇలా వ్యాఖ్యానించారు, “డిజిటైజేషన్ పరిశ్రమ వృద్ధిని పెంచుతుంది మరియు ఏంజెల్ వన్ దానిలో ముందంజలో ఉంది.డిజిటల్ ఎకోసిస్టమ్‌తో పెరుగుతున్న క్లయింట్ బేస్‌ను అందించడంపై మా దృష్టి ఉంది,ఇది సజావుగా మాత్రమే  కాకుండా సురక్షితమైనది కూడా, వారు దీర్ఘకాలికంగా సంపదను నిర్మించే ప్రయాణంలో ముందుకు సాగుతున్నారు. మేము సాంకేతికతను ఉపయోగించడం మరియు మా ఉత్పత్తులు మరియు సేవలను అప్‌గ్రేడ్ చేయడం ద్వారా క్లయింట్ అనుభవాన్ని మెరుగుపరచడంలో స్థిరంగా పెట్టుబడి పెడతాము.’’

ఏంజెల్ వన్ ఇటీవల ప్రారంభించిన సూపర్ యాప్ ఇప్పుడు వెబ్ మరియు iOS వెర్షన్‌లలోని వినియోగదారులందరికీ అందుబాటులో ఉంది.ఐదు కీలక స్తంభాలు – (S.T.A.R.S) – సరళత, పారదర్శకత, లభ్యత, విశ్వసనీయత మరియు స్విఫ్ట్‌నెస్ ఆధారంగా పనిచేస్తుంది, సూపర్ యాప్ క్యాపిటల్ మార్కెట్‌లో పెట్టుబడి పెట్టడానికి మరింత సురక్షితమైన, సులభమైన మరియు వ్యక్తిగతీకరించిన మార్గాన్ని అందిస్తుంది.