ఇంటర్నేషనల్ క్రాస్ బార్డర్ సర్వీసులను ప్రారంభించినiThinkలాజిస్టిక్స్

గ్లోబల్ గేట్‌వే: భారతీయ ఇ-కామర్స్ విక్రేతల కోసం

ఈ చొరవ ఇ-కామర్స్ రిటైలర్లు మరియు D2Cబ్రాండ్‌లు iThinkయొక్క షిప్పింగ్ నైపుణ్యం మరియు గ్లోబల్ పార్టనర్‌ల మద్దతుతో అంతర్జాతీయ మార్కెట్‌లుతగిన ఎక్స్పోజర్ ను పొందడానికి మద్దతును అందిస్తుంది.

భారతదేశంలో వేగంగా అభివృద్ధి చెందుతున్న SaaS-ఆధారిత షిప్పింగ్ ప్లాట్‌ఫామ్‌లలో ఒకటైన iThinkలాజిస్టిక్స్ తన అంతర్జాతీయ షిప్పింగ్ సేవల పోర్టల్, iThinkలాజిస్టిక్స్ ఇంటర్నేషనల్‌ను ప్రారంభించినట్లు ప్రకటించింది. కొత్త వెంచర్ అభివృద్ధి చెందుతున్న ఇ-కామర్స్ వ్యాపారాలు (SMEలు) మరియు D2C బ్రాండ్‌లను iThinkలాజిస్టిక్స్ ఇంటర్నేషనల్ ద్వారా వ్యూహాత్మక భాగస్వామ్యాల ద్వారా అనుసంధానించబడిన ప్రపంచ మార్కెట్‌లకు ఈకామర్స్ అమ్మకాలను విస్తరించడానికి మరియు పెంచడానికి తోడ్పడుతుంది.

భారతదేశం నుండి అంతర్జాతీయ సరిహద్దు షిప్పింగ్ విలువ 2025 నాటికి సుమారు 129 బిలియన్ డాలర్లుగా అంచనా వేయబడింది, మరియు iThinkలాజిస్టిక్స్ దాని AI మరియు మెషీన్ లెర్నింగ్ పవర్డ్ టెక్నాలజీ ప్లాట్‌ఫామ్‌ను ప్రభావితం చేస్తూ బలమైన అంతర్జాతీయ సర్వీసును రూపొందించడం ద్వారా భారతీయ ఇ-కామర్స్ అమ్మకందారుల వృద్ధి ఆశయాలకు మద్దతు ఇవ్వనుంది. iThinkలాజిస్టిక్స్ యొక్క అంతర్జాతీయ షిప్పింగ్ ప్లాట్‌ఫామ్ అమెజాన్, eBay, Etsyమరియు ఇతర అన్ని ప్రధాన మార్కెట్ ప్రదేశాల ఏకీకరణతో ఇ-కామర్స్ విక్రేతలను కూడా అందిస్తుంది. ఇది ఇ-కామర్స్ విక్రేతలు ఆర్డర్‌లను డౌన్‌లోడ్ చేయడానికి, ట్రాకింగ్ IDలను పుష్ చేయడానికి మరియు చివరకు ఈ అంతర్జాతీయ ఆర్డర్‌లను నెరవేర్చడానికి వారికి అందుబాటులో ఉన్న ఉత్తమ సేవా ఎంపికలతో విక్రేతలను కనెక్ట్ చేయడానికి తోడ్పడుతుంది.

iThinkలాజిస్టిక్స్ ఇంటర్నేషనల్ తన అంతర్జాతీయ ఉత్పత్తిని జాగ్రత్తగా పరిశోధన చేసి, భారతీయ అంతర్జాతీయ ఇ-కామర్స్ షిప్పర్‌ల అవసరాలను అర్థం చేసుకున్న తర్వాత సరసమైన ఖర్చు, సాంకేతికతతో కూడిన లాజిస్టిక్స్ మరియు అత్యుత్తమ రవాణా సమయంపై ప్రత్యేక దృష్టి పెట్టింది.iThinkలాజిస్టిక్స్ ఇంటర్నేషనల్ సర్వీసెస్ ఇండియా పోస్ట్ ఇంటర్నేషనల్ సర్వీసెస్ మరియు గ్లోబల్ ఇంటిగ్రేటర్ల మధ్య సరిగ్గాసరిపోయే సర్వీస్ ఆఫర్‌తో భారతీయ ఇ-కామర్స్ షిప్పర్‌లకు సేవలందించడం లక్ష్యంగా పెట్టుకుంది.

iThinkలాజిస్టిక్స్ ఇంటర్నేషనల్ యొక్క విలువ ప్రతిపాదనలో అదే రోజు పికప్, బెంచ్‌మార్క్ ట్రాన్సిట్ టైమ్‌లు డైరెక్ట్ ఫ్లైట్ కనెక్షన్‌లు మరియు డెస్టినేషన్ మార్కెట్‌లలో బహుళ షిప్‌మెంట్ ఇంజెక్షన్ ఎంపికలకు ధన్యవాదాలు; ఇ-కామర్స్-కేంద్రీకృత వాణిజ్య కస్టమ్స్ క్లియరెన్స్; కనెక్ట్ చేయబడిన కస్టమర్ మద్దతు; సోర్సు దేశం మరియు డెస్టినేషన్ దేశం రెండింటిలోనూ వాస్తవ-సమయ ట్రాకింగ్ నవీకరణలు; మార్కెట్ స్థలాలు మరియు క్లయింట్ యొక్క స్వంత వెబ్‌సైట్‌తో సజావు ఇంటిగ్రేషన్; మరియు బహుళ-మోడ్ ఎంపికలు.

iThinkలాజిస్టిక్స్ షిప్పింగ్ ప్లాట్‌ఫామ్Amazon, eBay, Shopify, Magentoమరియు WooCommerceవంటి మార్కెట్‌ప్లేస్‌ల కోసం ఒక-క్లిక్ కనెక్షన్‌తో అంతరాయం లేని సజావు ఇంటర్‌లింక్‌ను అందిస్తుంది. ఈ సేవ ఈరోజు జైపూర్ మరియు సూరత్‌లలో అందుబాటులో ఉంది మరియు సెప్టెంబర్ 2022 నాటికి 30Kకు పైగాఒరిజిన్ పోస్ట్ కోడ్‌లు మరియు 20 నగరాల్లో త్వరలో ప్రారంభించబడుతుంది.

అభివృద్ధి గురించి మాట్లాడుతూ,జైబా సారంగ్,కో-ఫౌండర్,iThinkలాజిస్టిక్స్, ఇలా అన్నారు,  “iThinkవద్ద, భారతదేశ మార్కెట్ కోసం మా అంతర్జాతీయ సేవలను ప్రారంభిస్తున్నందుకు మేము నిజంగా సంతోషిస్తున్నాము. మా సేవా సమర్పణ గ్లోబల్ లాజిస్టిక్స్ ప్లేయర్‌లతో వ్యూహాత్మక భాగస్వామ్యాలపై దృష్టి సారిస్తుంది మరియు పూర్తి రవాణా దృశ్యమానతను మరియు అత్యుత్తమ రవాణా సమయాల మద్దతుతో పారదర్శకతను అందించడానికి టెక్నాలజీ-ఎనేబుల్డ్ డేటా ఇంటెలిజెన్స్‌పై దృష్టి పెడుతుంది. భారతదేశంలోని క్రాస్-బోర్డర్ ఇ-కామర్స్ షిప్పర్‌ల కోసం ఇ-కామర్స్ షిప్పర్‌లు తమ కస్టమర్‌లు లేదా మార్కెట్ ప్లేస్‌లతో తమ ర్యాంకింగ్‌లను నిలుపుకోవడంలో మరియు పెంచుకోవడంలో సహాయపడే ముఖ్య ఉద్దేశ్యంతో, మా ప్రారంభించిన మొదటి సంవత్సరంలో విశ్వసనీయమైన, తక్కువ ఖర్చుతో కూడిన పరిష్కారాన్ని అందించడంపై దృష్టి పెట్టడం మా ప్రాథమిక లక్ష్యం. iThinkలాజిస్టిక్స్ ఇంటర్నేషనల్ అన్ని ముఖ్య గమ్యస్థానాలలో అమెజాన్ మరియు ఇతర థర్డ్ పార్టీ గిడ్డంగులకు షిప్‌మెంట్ డెలివరీని కూడా అందిస్తుంది. మార్చి 2023 నాటికి US, CA, యూరప్, ఆస్ట్రేలియా మరియు NZ అంతటా అన్ని కీలకమైన గమ్యస్థాన మార్కెట్‌లకు మా సేవలను అందించాలని మేము ప్లాన్ చేస్తున్నాము.’’