ఇన్ఫినిక్స్దాని ఇన్‌బుక్ X1 సిరీస్‌ని విస్తృత పరచడంలో భాగంగా,రూ. 25Kలోపు

విద్యార్థి-స్నేహపూర్వక ఇన్‌బుక్ X1 నియోల్యాప్‌టాప్‌ను ప్రవేశపెడుతుంది

  • శక్తివంతమైన పనితీరును నిర్ధారించడానికి ఇంటెల్సెలెరన్ప్రాసెసర్ ద్వారా ఆధారితం
  • మల్టీ యుటిలిటీ 45 వాట్ టైప్ Cఛార్జర్‌తో 50Whఅధిక-సామర్థ్యం కలిగిన రోజంతా బ్యాటరీ లైఫ్ మద్దతు
  • ల్యాప్‌టాప్ అల్ట్రా-డ్యూరబుల్ అల్యూమినియం అల్లాయ్-ఆధారిత మెటల్ బాడీ మరియు బ్యాక్‌లిట్ కీబోర్డ్‌ను కలిగి ఉంది
  • తక్కువ వెలుతురు ఉన్న ప్రాంతాల్లో వీడియో కాల్‌ల సమయంలో స్పష్టత కోసం 4.7 mmసన్నని బెజెల్స్ మరియు డ్యూయల్-స్టార్ లైట్ కెమెరాతో 14” FHD+స్క్రీన్‌ను ఫీచర్ చేస్తుంది
  • 8 GB LPDDR4X RAMతో డ్యూయల్-ఛానల్ మెమరీ సమర్థవంతమైన పనితీరును నిర్ధారిస్తుంది
  • వేగవంతమైన అంతర్గత నిల్వ కోసం M.2 NVMe PCIe 3.0 SSD
  • DTSసాంకేతికతతో స్టీరియో స్పీకర్లు

న్యూఢిల్లీ, 18జూలై, 2022:ఇన్ఫినిక్స్,ట్రాన్స్‌షన్ గ్రూప్ నుండి ప్రీమియం బ్రాండ్, ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్న దాని విద్యార్థి-స్నేహపూర్వక ల్యాప్‌టాప్, ఇన్‌బుక్ X1నియో,ఆకర్షణీయమైన ధర INR 24990 వద్ద ఆవిష్కరించింది.ల్యాప్‌టాప్ జూలై 21న ఫ్లిప్‌కార్ట్‌లో విక్రయించబడుతుందని భావిస్తున్నారు. సిటీ, RBL, కోటక్మరియు యాక్సిస్బ్యాంక్‌లపై బ్యాంక్ ఆఫర్‌లు అందుబాటులో ఉన్నాయి.

ఇన్‌బుక్ X1 సిరీస్ దాని ధర విభాగంలో దాని వినూత్న ఫీచర్ల కోసం చివరిగా ప్రారంభించబడినప్పటి నుండి ఆకట్టుకునే విధంగా ఉంది.తాజా ఇన్‌బుక్ X1 నియో సెగ్మెంట్‌లో అత్యంత తేలికైన మరియు అత్యంత శక్తివంతమైన ల్యాప్‌టాప్‌గా, గరిష్ట పోర్టబిలిటీని వాగ్దానం చేయడానికి ఒక అత్యంత ప్రభావాన్ని సృష్టించడానికి ఇక్కడ ఉంది.ల్యాప్‌టాప్ అపరిమిత మల్టీమీడియా లెర్నింగ్ కోసం ఫాస్ట్ ఛార్జింగ్ సపోర్ట్‌తో పాటు శక్తివంతమైన అనుభవాన్ని అందిస్తుంది.14.8mm మందంతో కేవలం 1.24 KG బరువుతో, ల్యాప్‌టాప్ ఇంటెల్ సెలెరాన్ క్వాడ్ కోర్ N5100 ప్రాసెసర్‌తో పనిచేస్తుంది మరియు 8GB + 256GB వేరియంట్‌లో వస్తుంది.

కొత్తగా ప్రారంభించిన ల్యాప్‌టాప్‌పై తన అంతర్దృష్టులను పంచుకుంటూ, మిస్టర్ అనీష్ కపూర్,CEO – ఇన్ఫినిక్స్ ఇండియా ఇలా అన్నారు,“నేటి హైబ్రిడ్ లెర్నింగ్ వాతావరణంలో PCల యొక్క ముఖ్యమైన పాత్రతో, మేము సరికొత్త ఇన్ఫినిక్స్ఇన్‌బుక్ X1 నియో పరిచయం చేస్తున్నాము, ఇది డిజిటల్ అభ్యాసకులకు రోజువారీ పనులకు అవసరమైన పనితీరును అందించడానికి రూపొందించబడింది.

మా ఇన్‌బుక్ X1 స్లిమ్ సిరీస్ దాని స్లిమ్ డిజైన్, దీర్ఘకాలం ఉండే బ్యాటరీ, ప్రకాశవంతమైన డిస్‌ప్లే మరియు అధిక ప్రాసెసింగ్ వేగం కారణంగా వర్కింగ్ ప్రొఫెషనల్స్‌లో విజయవంతమైంది,మేము మా పోర్టబుల్ మరియు శక్తివంతమైన ల్యాప్‌టాప్‌లను ప్రాథమికంగా వారి స్క్రీన్‌లపై ఉన్న పాఠశాల మరియు కళాశాల విద్యార్థులకు అందుబాటులో ఉంచాలనుకుంటున్నాము.ఇన్‌బుక్ X1 Neoతో, మేము ఖచ్చితమైన కోర్ పొజిషనింగ్‌ని అనుసరించాము మరియు విద్యార్థులకు అవసరమైన యాప్‌లు మరియు టాస్క్‌లను నిర్వహించడానికి తగినంత శక్తివంతంగా పరికరాన్ని రూపొందించాము.ఇన్‌బుక్ X1 నియో శక్తివంతమైన పనితీరును నిర్ధారించడానికి ఇంటెల్ సెలెరాన్ ప్రాసెసర్‌తో ఆధారితమైనది మరియు కాస్మిక్ బ్లూ మరియు స్టార్‌ఫాల్ గ్రే అనే రెండు ప్రకాశవంతమైన రంగులలో అందమైన అల్యూమినియం అల్లాయ్ ఆధారిత మెటల్ బాడీతో వస్తుంది.ఈ పోర్టబుల్ పవర్‌హౌస్ తేలికైనది, స్లిమ్‌గా ఉంటుంది మరియు మా యువ విద్యార్థులకు అద్భుతమైన విలువను అందిస్తుంది. ఈ అన్ని లక్షణాలతో, ఇన్‌బుక్ X1నియోమిమ్మల్ని అంతులేని కలలను కొనసాగించడానికి మరియు మీ లక్ష్యాలను సాధించడానికి అనుమతిస్తుంది.’’

వేగవంతమైన పనితీరు మరియు భారీ నిల్వ: టాప్-స్పీడ్ పనితీరును అందించడానికి, ఇంటెల్ సెలెరాన్ప్రాసెసర్ విద్యార్థులకు సహకరించడానికి, సృష్టించడానికి, నేర్చుకునేందుకు మరియు ఆడటానికి ఇన్‌బుక్ X 1 Neo శక్తిని అందించడంలో సహాయపడుతుంది.ల్యాప్‌టాప్ గరిష్టంగా 8GB RAM మరియు 256GB వరకు M.2NVMe PCIe 3.0 SSD వరకు భారీ స్టోరేజ్ స్పేస్‌తో వస్తుంది, ఇది సాధారణంగా భారీ ల్యాప్‌టాప్‌లు మరియు PCలలో కనిపించే సాంప్రదాయ HDD స్టోరేజ్ పరికరం కంటే 5X వేగవంతమైన అంతర్గత నిల్వ డ్రైవ్‌ను అందిస్తుంది. వినియోగదారులు 2.4Ghz CPU ఫ్రీక్వెన్సీని కూడా అనుభవించవచ్చు.8 GB LPDDR4X RAM భారీ ప్రెజెంటేషన్‌లను రూపొందించడం, గ్రాఫిక్ డిజైనింగ్ మరియు ప్రోగ్రామింగ్ వంటి డిమాండ్ చేసే పనులను ఒకేసారి పూర్తి చేయడానికి తగినంత శక్తిని అందిస్తుంది.

గణనీయమైన బ్యాటరీ బ్యాకప్:50Whఅధిక సామర్థ్యం గల బ్యాటరీతో, ఇన్ఫినిక్స్ఇన్‌బుక్ X1 నియో ల్యాప్‌టాప్ అనేది లక్ష్యం కోసం పాటుపడే విద్యార్థులకు తరగతిలో నోట్స్ రాసుకోవడానికి మరియు టైప్-అప్ అసైన్‌మెంట్‌లు, నోట్‌లను షేర్ చేయడం మరియు ఎక్కువ గంటల ప్రాజెక్ట్‌లలో గ్రూప్‌లతో కలిసి పని చేయడానికి వారి ల్యాప్‌టాప్‌లు అవసరమయ్యే వారికి అనువైనది.ల్యాప్‌టాప్ దాదాపు 11 గంటల వెబ్ బ్రౌజింగ్, 9 గంటల సాధారణ పని మరియు 9 గంటల వీడియో ప్లేబ్యాక్‌ను ఎలాంటి అంతరాయం లేకుండా అందిస్తుంది.ఇది శక్తి మరియు పోర్టబిలిటీ యొక్క ఖచ్చితమైన సమతుల్యతను నిర్ధారిస్తుంది.బ్యాటరీ సులభంగా క్యారీ చేయగల 45-వాట్ మల్టీ-యుటిలిటీ టైప్ C ఛార్జింగ్ సామర్ధ్యం ద్వారా మద్దతు ఇస్తుంది, ఇది వినియోగదారులు డేటాను బదిలీ చేయడానికి, డిస్‌ప్లేను పంచుకోవడానికి మరియు ల్యాప్‌టాప్‌తో పాటు వారి స్మార్ట్‌ఫోన్‌లను సజావుగా ఛార్జ్ చేయడానికి అనుమతిస్తుంది.

మెరుగైన వీక్షణ అనుభవంతో పాటు తేలికైనది కూడా:సరికొత్త ఇన్ఫినిక్స్ఇన్‌బుక్ X1 నియో ల్యాప్‌టాప్ అల్యూమినియం అల్లాయ్-ఆధారిత మెటల్ బాడీని కలిగి ఉంది, దీని బరువు కేవలం 1.34 కిలోలు మాత్రమే.అంతేకాకుండా, దాని 14.8 మిమీ మందం ఈ పరికరాన్ని అత్యంత పోర్టబుల్ మరియు మన్నికైనదిగా చేస్తుంది, దీనితో విద్యార్థులు తమ కళాశాలలు మరియు పాఠశాలలకు సులభంగా ప్రయాణించవచ్చు.

ల్యాప్‌టాప్ 300 NITS పీక్ బ్రైట్‌నెస్ మరియు 100% sRGB రంగు పునరుత్పత్తితో 14-అంగుళాల పూర్తి HD+ IPS డిస్‌ప్లేను కలిగి ఉంది.ఇది పరికరాన్ని ఇల్లు మరియు కార్యాలయ వినియోగానికి సరైనదిగా చేస్తుంది.వినియోగదారులు నెట్‌ఫ్లిక్స్ మరియు అమెజాన్ ప్రైమ్ వంటి సర్వీసుల నుండి ప్రాథమిక గేమ్‌లను కూడా ఆడవచ్చు మరియు వీడియో స్ట్రీమింగ్‌ను ఆస్వాదించవచ్చు.

ఇన్ఫినిక్స్ఇన్‌బుక్ X1 నియో వీడియో కాల్‌లు మరియు సమావేశాల కోసం HD వెబ్‌క్యామ్‌తో వస్తుంది, వీడియోలను చూస్తున్నప్పుడు లేదా గేమ్‌లు ఆడుతున్నప్పుడు లీనమయ్యే సౌండ్ అనుభవాన్ని అందించడానికి అధునాతన DTS సౌండ్ టెక్నాలజీతో రెండు-లేయర్ స్టీరియో స్పీకర్‌లతో జత చేయబడింది.అయినప్పటికీ, తక్కువ-కాంతి పరిస్థితుల్లో వినియోగదారులు వ్యక్తిగత వీడియో కాల్‌లు లేదా జూమ్ సమావేశాలకు హాజరు కావడానికి, ల్యాప్‌టాప్ డ్యూయల్-స్టార్ లైట్ కెమెరా ఫీచర్ మరియు టైప్ చేసేటప్పుడు మెరుగైన విజిబిలిటీ కోసం బ్యాక్‌లిట్ కీబోర్డ్‌తో పాటు వస్తుంది.

ఇన్ఫినిక్స్ఇన్‌బుక్ X1 నియో ల్యాప్‌టాప్ ఐస్స్టార్మ్ 1.0 శీతలీకరణ వ్యవస్థ వంటి ఇతర అద్భుతమైన ఫీచర్‌లతో లోడ్ చేయబడింది, వినియోగదారులు ఎక్కువసేపు గేమింగ్, పని చేయడం మరియు కంటెంట్‌ని వినియోగించేసమయంలో ఉష్ణోగ్రతను తక్కువగా ఉంచుతుంది.

ఇది రెండు USB 3.0 పోర్ట్‌లు, డేటా బదిలీ కోసం రెండు USB టైప్-C పోర్ట్ మరియు పూర్తి ఫంక్షన్ కోసం ఒకటి, HDMI 1.4 పోర్ట్, SD కార్డ్ రీడర్ మరియు 3.5 mm హెడ్‌సెట్ మరియు మైక్రోఫోన్ కాంబో జాక్‌తో సహా బహుళ కనెక్టివిటీ పోర్ట్‌లకు మద్దతు ఇస్తుంది.

ఇన్ఫినిక్స్గురించి:

ఇన్ఫినిక్స్మొబిలిటీ అనేది 2013లో స్థాపించబడిన ఇన్ఫినిక్స్బ్రాండ్ క్రింద ప్రపంచవ్యాప్తంగా పరికరాల యొక్క విస్తరిస్తున్న పోర్ట్‌ఫోలియోను డిజైన్ చేస్తుంది, తయారు చేస్తుంది మరియు మార్కెట్ చేస్తుంది, ఇది అభివృద్ధి చెందుతున్న సాంకేతికత బ్రాండ్.నేటి యువతను లక్ష్యంగా చేసుకుని, ఇన్ఫినిక్స్రిఫైండ్ చేసిన శైలి, శక్తి మరియు పనితీరును అందించే సూక్ష్మంగా రూపొందించిన మొబైల్ పరికరాలలో అత్యాధునిక సాంకేతికతను అభివృద్ధి చేయడంపై దృష్టి సారిస్తుంది.ఇన్ఫినిక్స్పరికరాలు అధునాతనమైనవిమరియు ముందుకు సాగే ప్రతి అడుగులో ముందంజలో ఉన్న తుది వినియోగదారుకు అందుబాటులో ఉంటాయి.

“ద ఫ్యూచర్ ఈజ్ నౌ” అనే దాని బ్రాండ్ సారాంశంతో, ఇన్ఫినిక్స్నేటి యువతను గుంపు నుండి ప్రత్యేకంగా ఉంచడానికి మరియు వారు ఎవరో ప్రపంచానికి చూపించడానికి శక్తినివ్వాలని లక్ష్యంగా పెట్టుకుంది.కంపెనీ ఉత్పత్తుల పోర్ట్‌ఫోలియో ఆఫ్రికా, లాటిన్ అమెరికా, మధ్యప్రాచ్యం, ఆగ్నేయాసియా మరియు దక్షిణాసియాలను కవర్ చేస్తూ ప్రపంచవ్యాప్తంగా 40 కంటే ఎక్కువ దేశాలలో విక్రయించబడింది.అసాధారణమైన రేటుతో విస్తరిస్తూ, Infinix2019-2021లో అపూర్వమైన 157% వృద్ధిని సాధించింది మరియు అద్భుతమైన డిజైన్‌లు మరియు బలమైన విలువ ప్రతిపాదనలను అందించే ఫ్లాగ్‌షిప్-స్థాయి పరికరాలను రూపొందించడం కొనసాగించడానికి భారీ ప్రణాళికలను కలిగి ఉంది.

2020లో, కంపెనీ తన మొదటి ఆండ్రాయిడ్ స్మార్ట్ టీవీ సిరీస్ ఇన్ఫినిక్స్X1ని 32-అంగుళాల మరియు 43-అంగుళాల వేరియంట్‌లలో ప్రారంభించింది మరియు దాని బ్రాండ్ ‘SNOKOR’ క్రింద ఆడియో గాడ్జెట్ విభాగంలోకి ప్రవేశించింది, TWS ఇయర్‌బడ్‌లు, ఇయర్‌ఫోన్‌లు మరియు సౌండ్ బార్‌ల స్టైలిష్ మరియు సరసమైన శ్రేణిని అందిస్తోంది. ఇటీవల ఇన్ఫినిక్స్తన మొదటి ల్యాప్‌టాప్, ఇన్‌బుక్ X1, భారతీయ మార్కెట్లో విడుదల చేయడం ద్వారా ల్యాప్‌టాప్ విభాగంలోకి ప్రవేశించింది.

మరింత సమాచారం కోసం, దయచేసి:

https://www.infinixmobiles.in/&http://www.infinixmobility.com/ను సందర్శించండి.