మెలోరా పండుగ సీజన్‌కు ముందు కొత్త లైట్‌వెయిట్ జ్యువెలరీని ఆవిష్కరించింది

ప్రస్తుతం 18,000కు పైగా ఉన్నసేకరణకు 500కు పైగాడిజైన్‌లను జోడించి, పండుగ విక్రయాల్లో 50% వృద్ధిని లక్ష్యంగా చేసుకుంది.

పండుగల సీజన్ సమీపిస్తున్న తరుణంలో, భారతదేశం యొక్క అత్యంత వేగంగా అభివృద్ధి చెందుతున్న D2C లైట్‌వెయిట్ గోల్డ్ మరియు డైమండ్ జ్యువెలరీ బ్రాండ్ మెలోర్రా, దాని ప్రస్తుత 18,000 అధునాతన డిజైన్‌ల పోర్ట్‌ఫోలియోకు ప్రత్యేకమైన పండుగ సేకరణను జోడించడం పట్ల థ్రిల్‌గా ఉంది. మెలోర్రా ఈ పండుగ సీజన్‌ను తన కస్టమర్‌లకు నిజంగా గుర్తుండిపోయేలా చేయడానికి సిద్ధంగా ఉంది, ఇది ఆధునిక సౌందర్యంతో ప్రతిధ్వనించే అంతర్జాతీయ ఫ్యాషన్ ట్రెండ్-ప్రేరేపిత ఆభరణాలను అందించడానికి తిరుగులేని నిబద్ధతతో ఉంది.

రాబోయే దసరా మరియు ధన్‌తేరస్ వేడుకలను క్యాపిటల్ చేస్తూ, మెలోరా గోల్డ్ మరియు డైమండ్‌లో అద్భుతమైన కొత్త సేకరణతో ఆభరణాల ఔత్సాహికుల హృదయాలను దోచుకోవడానికి సిద్ధంగా ఉంది. పండుగ సీజన్ అమ్మకాల్లో 50% వృద్ధిని సాధించాలనే లక్ష్యంతో బ్రాండ్ ఉంది. మెలోర్రా గ్లోబల్ ట్రెండ్‌ల నుండి ప్రేరణ పొందిన పండుగ సీజన్ కోసం ప్రత్యేకమైన ఆభరణాల సేకరణలను బహిర్గతం చేయడానికి సిద్ధంగా ఉంది. కలెక్షన్ పేర్లు బోల్డ్ బ్లూమ్స్, నియో బొకే, సిల్వర్ లైనింగ్, అల్టిమేట్ లేస్‌వర్క్ &బీడింగ్. కస్టమర్‌లు మెలోర్రా స్టోర్‌లను సందర్శించి, ఈ అద్భుతమైన నగల పీసులను ప్రయత్నించవచ్చు.

మెలోర్రా గ్లోబల్ ఫ్యాషన్ ట్రెండ్-ప్రేరేపిత ఆభరణాలను అందుబాటులో ఉన్న ధర వద్ద అందించడానికి అంకితం చేయబడింది. వారి బంగారు మరియు వజ్రాభరణాల డిజైన్లలో 70% అత్యద్భుతంగా రూ.50,000 లోపు ధరలను కలిగి ఉన్నాయి, వాటిని విస్తృత శ్రేణి వినియోగదారులకు అందుబాటులో ఉంచుతుంది.

“అంతర్జాతీయ ఫ్యాషన్ ట్రెండ్-ప్రేరేపిత ఆభరణాలను అందుబాటులోకి తీసుకురావడమే మా లక్ష్యం మరియు ఆధునిక జీవనశైలికి సంబంధించినది” అని మెలోర్రా వ్యవస్థాపకురాలు మరియు CEO శ్రీమతిసరోజా యెరమిల్లి ఇలా అన్నారు. “పండుగ సీజన్ కోసం ప్రత్యేకంగా 500కు పైగాకొత్త డిజైన్‌ల జోడింపుతో, మా కస్టమర్‌లు మరింత విస్తృతమైన ఎంపికలను కలిగి ఉండేలా చూడాలనుకుంటున్నాము. ఈ పండుగ సీజన్‌లో మా కస్టమర్‌లు చక్కదనం మరియు స్టైల్‌తో పండుగను జరుపుకోవడంలో సహాయం చేయడానికి మేము సంతోషిస్తున్నాము. మా కొత్త గోల్డ్ మరియుడైమండ్ జ్యువెలరీ డిజైన్‌లు వారి విభిన్న అభిరుచులకు అనుగుణంగా ఉంటాయని మేము నమ్మకంగా ఉన్నాము.”

మెలోరా యొక్క కొత్త డిజైన్‌లు ధన్‌తేరాస్ వంటి సంప్రదాయాల సారాంశాన్ని కాపాడుతూనే నేటి ఫ్యాషన్-ను అనుసరించే వినియోగదారుల డిమాండ్‌లకు అనుగుణంగా రూపొందించబడ్డాయి. ఆభరణాలు పండుగ స్ఫూర్తితో సజావుగా మిళితం అవుతాయి, ఇది బహుమతిగ ఇవ్వడానికి లేదా వ్యక్తిగత అలంకరణకు సరైన ఎంపిక. సమకాలీన క్లాసిక్‌ల నుండి స్టేట్‌మెంట్ పీసుల వరకు, మెలోర్రాలో డిజైన్లు ప్రతి ఒక్కరికీ నచ్చేట్టుగా ఉన్నాయి!

గత సంవత్సరంలో, బ్రాండ్ చెప్పుకోదగ్గ వృద్ధిని సాధించింది మరియు దాని ప్రతిష్టాత్మకమైన విస్తరణ ప్రణాళికల ద్వారా ఈ ఉన్నత పథం కొనసాగుతుందని భావిస్తున్నారు. మెలోర్రా వచ్చే ఐదేళ్లలో 400కి పైగా స్టోర్లను ప్రారంభించనుంది. విస్తృత వ్యాప్తితో, మెలోర్రా ఇప్పటికే దేశవ్యాప్తంగా ఒక ముఖ్యమైన గుర్తింపును తెచ్చింది, దాని ఉత్పత్తులను 3,000 నగరాలు, పట్టణాలు మరియు గ్రామాలకు డెలివరీ చేసింది, 10,000 కంటే తక్కువ నివాసితుల నుండి మిలియన్ల మంది నివాసితులు అని గొప్పగా చెప్పుకునే మహానగరాల వరకు విస్తరించింది. మెలోర్రా $100 మిలియన్ల వార్షిక పునరావృత ఆదాయాన్ని (ARR) సాధించింది మరియు రాబోయే ఐదేళ్లలో అమ్మకాలలో $1 బిలియన్ల విశేషమైన మైలురాయిని సాధించాలని నిశ్చయించుకుంది.

ఆభరణాలు ఎలా ఎంపిక చేయబడి, అలంకరించబడతాయో పునర్నిర్వచించాలనే లక్ష్యంతో, Melorraఈ పండుగ సీజన్‌ను తన కస్టమర్‌లకు గుర్తుండిపోయేలా చేయడంలో ఉత్సాహంగా ఉంది. ఈ కొత్త డిజైన్‌లను ఆవిష్కరించడం ద్వారా మరియు సరసమైన ధరలకు విస్తృత శ్రేణి ఉత్పత్తులను అందించడం ద్వారా, మెలోరా అందరికీ షాపింగ్ అనుభవాన్ని అందించాలని కోరుతోంది.