బాడీ షాప్ యొక్క అత్యుత్తమ దీపావళి బహుమతుల సేకరణతో మీ జీవనశైలిలో ఒక చక్కని మార్పును ప్రారంభించండి

అక్టోబర్ 2023: ది బాడీ షాప్, ఒరిజినల్ ఎథికల్ బ్యూటీ బ్రాండ్, దీపావళి ప్రారంభానికి గుర్తుగా ‘స్పార్క్ ఎ చేంజ్’ అనే పండుగ ప్రచారాన్ని ప్రారంభించింది మరియు వారి స్టోర్‌లో మరియు ఆన్‌లైన్‌లో మార్పును తీసుకువచ్చే బహుమతుల సేకరణను ప్రారంభించింది.

పూర్తి వేగన్ బ్యూటీ ట్రీట్‌ల నుండి విలాసవంతమైన శరీర సంరక్షణ వరకు, ది బాడీ షాప్‌లో ఈ దీపావళికి ప్రతి బడ్జెట్‌కు అనుగుణంగా ప్రతి ఒక్కరినీ ఆనందపరిచే బహుమతులు ఉన్నాయి. మరియు ఈ బహుమతులు గ్రహీతలకు అత్యంత సంతోషాన్ని కలిగిస్తాయి, బ్రాండ్ యొక్క ప్రత్యేకమైన కమ్యూనిటీ ఫెయిర్ ట్రేడ్1 ప్రోగ్రామ్‌కు ధన్యవాదాలు, వాటిని రూపొందించడంలో సహాయపడే వారి జీవితాల్లో కూడా మార్పును తీసుకురావడానికి ఇవి సహాయపడతాయి.

‘స్పార్క్ ఎ చేంజ్’ ప్రచారం కొరకు రూపొందించిన ఒక స్ఫూర్తిదాయకమైన చలనచిత్రంలో ప్రఖ్యాత భారతీయ నటీమణి, షెఫాలీ షా (2023 ఎమ్మీ అవార్డ్స్ నామినీ) నటించారు, ఇందులో ఆమె తన ప్రియమైనవారి కోసం ఎథికల్ బహుమతుల కోసం ది బాడీ షాప్ స్టోర్‌ను సందర్శిస్తారు. భారతదేశంలోని ది బాడీ షాప్ యొక్క దీర్ఘకాల కమ్యూనిటీ ఫెయిర్ ట్రేడ్ భాగస్వామి అయిన టెడ్డీ ఎక్స్‌పోర్ట్స్2 యొక్క నైపుణ్యం కలిగిన మహిళలను ఈ చిత్రం అందంగా చిత్రీకరించింది. ఈ ప్రతిభావంతులైన హస్తకళాకారులు ఈ పండుగ సీజన్ కోసం ప్రత్యేకంగా ది బాడీ షాప్ ఇండియా ద్వారా కాటన్ బహుమతి బ్యాగ్‌లను రీసైకిల్ చేశారు. వారి స్వంత మార్గంలో, షెఫాలీ షాతో పాటు టెడ్డీ ఎక్స్‌పోర్ట్స్‌లోని మహిళలు మార్పును ప్రేరేపించడంలో మరియు ఆనందాన్ని పంచడంలో భాగమవుతారు, ప్రపంచంలోని సానుకూల మార్పును నడిపించే ది బాడీ షాప్ యొక్క ప్రధాన విలువతో సంపూర్ణంగా సమలేఖనం చేస్తారు.

హర్మీత్ సింగ్, VP, మార్కెటింగ్ ఈ-కామర్స్ & ప్రొడక్ట్, ఆసియా సౌత్‌, ది బాడీ షాప్‌, ఇలా అన్నారు. ‘ది బాడీ షాప్ నుండి వచ్చే ప్రతి ఒక్క బహుమతి మా కమ్యూనిటీ ఫెయిర్ ట్రేడ్ భాగస్వాముల నుండి పదార్థాలు లేదా ప్యాకేజింగ్‌తో సమృద్ధిగా ఉంటుంది. కాబట్టి, ప్రతి కొనుగోలుతో, కస్టమర్‌లు బహుమతిని పొందడమే కాకుండా ప్రపంచవ్యాప్తంగా, ముఖ్యంగా భారతదేశంలోని కమ్యూనిటీలకు మద్దతునిస్తారు, టెడ్డీ ఎక్స్‌పోర్ట్స్‌లోని కళాకారులచే నైపుణ్యంతో చేతితో తయారు చేయబడిన ఈ పౌచ్‌లకు ధన్యవాదాలు. ఈ పండుగల సీజన్‌లో, చాలా మంది జీవితాల్లో సానుకూల మార్పును తీసుకువచ్చే శక్తి వారికి ఉంది.”

అద్భుతాలతో నిండిన అద్భుతమైన పండుగ బహుమతులు ట్రీట్స్ షీ డుయో INR 595, బ్యూటీ బ్యాగ్ నోరిషింగ్ (అవోకాడో) INR 1545, లాథర్ స్లాథర్ బ్రిటిష్ రోజ్ INR 4695 నుండి కస్టమర్‌లు ఎంచుకోగలరు. మరింత వ్యక్తిగత స్పర్శను కోరుకునే వారికి, టెడ్డీ ఎక్స్‌పోర్ట్ యొక్క వైబ్రెంట్ పర్సుల్లో ఒకదానిని ఎంపిక చేసుకునే అవకాశం ఉంది. ఇవి అత్యధికంగా అమ్ముడవుతున్న బ్రిటిష్ రోజ్ షవర్ జెల్ లేదా ఆకట్టుకునే కొత్త ఫుల్ ఫ్లవర్స్ యూ డి పర్ఫ్యూమ్ వంటి ప్రకృతి-ప్రేరేపిత ట్రీట్‌లతో పూర్తి స్థాయిలో నింపవచ్చు. పరిపూర్ణ మార్పును అందించే బహుమతిని సృష్టించే శక్తి ఇప్పుడు వారి చేతుల్లో ఉంది!

బాడీ షాప్ ఇంటర్నేషనల్ గురించి

1976లో ఇంగ్లాండ్‌లోని బ్రిటన్‌లో డేమ్ అనితా రాడిక్ ద్వారా స్థాపించబడిన ది బాడీ షాప్, ఒక గ్లోబల్ బ్యూటీ బ్రాండ్ మరియు సర్టిఫైడ్ B Corp™. బాడీ షాప్ అధిక-నాణ్యత, సహజ-ప్రేరేపిత చర్మ సంరక్షణ, శరీర సంరక్షణ, జుట్టు సంరక్షణ మరియు నైతికంగా మరియు స్థిరంగా ఉత్పత్తి చేయబడిన మేకప్‌లను అందించడం ద్వారా ప్రపంచంలో సానుకూల మార్పును తీసుకురావడానికి ప్రయత్నిస్తుంది. వ్యాపారం మంచి కోసం ఒక శక్తిగా ఉండాలనే తత్వశాస్త్రానికి మార్గదర్శకత్వం వహించిన ఈ మార్పు ఇప్పటికీ బ్రాండ్ యొక్క చోదక శక్తిగా ఉంది. బాడీ షాప్ 80 కంటే ఎక్కువ దేశాలలో 2,500 రిటైల్ స్థానాలను నిర్వహిస్తోంది. బాడీ షాప్ నేచురా & కో హోల్డింగ్‌లో ఒక భాగం. బాడీ షాప్ తన మాస్టర్ ఫ్రాంచైజీ క్వెస్ట్ రిటైల్ ద్వారా దేశవ్యాప్తంగా 200 స్టోర్‌లను కలిగి ఉంది, వీరు 2006 నుండి భారతదేశంలో బ్రాండ్‌ను నిర్వహిస్తున్నారు.

  1. కమ్యూనిటీ ఫెయిర్ ట్రేడ్

బాడీ షాప్ యొక్క కమ్యూనిటీ ఫెయిర్ ట్రేడ్ ప్రోగ్రాం 1987లో భారతదేశంలో టెడ్డీ ఎగుమతులతో ‘ట్రేడ్ నాట్ ఎయిడ్’గా ప్రారంభమైంది. ఈరోజు 14 దేశాలలోని 18 సప్లయర్ గ్రూపుల నుండి ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న 10,000 మంది ఉత్పత్తిదారులు, రైతులు మరియు చేతివృత్తుల వారికి ప్రోగ్రామ్ మూలాధారాలు, గిఫ్ట్ మరియు అనుబంధ ఉత్పత్తులను అందిస్తోంది. పరిమిత ఆర్థిక అవకాశాలతో గ్రామీణ ప్రాంతాల్లో నివసించే ప్రజలకు సరసమైన ధరలు మరియు కీలకమైన ఆర్థిక స్వాతంత్య్రాన్ని అందించడం ద్వారా ఈ వాణిజ్య భాగస్వామ్యాల ద్వారా ప్రత్యక్షంగా ప్రభావితమైన 60% మందికి పైగా మహిళలు ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్నారు. కమ్యూనిటీ ప్రాజెక్ట్‌ల ద్వారా సానుకూల సామాజిక మరియు పర్యావరణ ప్రభావాన్ని పెంచడానికి కమ్యూనిటీ ఫెయిర్ ట్రేడ్ సరఫరాదారుల భాగస్వామ్యంతో బాడీ షాప్ కూడా పని చేస్తుంది.

  1. టెడ్డీ ఎగుమతులు:

టెడ్డీ ఎక్స్‌పోర్ట్స్ అనేది దక్షిణ భారతదేశంలోని తిరుమంగళంలో ఒక సరసమైన వాణిజ్య ఎగుమతి సంస్థ. టెడ్డీ ఎక్స్‌పోర్ట్స్ 1987 నుండి ది బాడీ షాప్ యొక్క కమ్యూనిటీ ఫెయిర్ ట్రేడ్ భాగస్వామిగా ఉంది. ఈ భాగస్వామ్యం స్థిరమైన మార్గంలో అధిక-నాణ్యత వస్త్ర మరియు చెక్క ఉత్పత్తులను ఉత్పత్తి చేసే 450 మంది కళాకారులకు ఆర్థిక అవకాశాలను అందిస్తుంది. టెడ్డీ ఎక్స్‌పోర్ట్స్ ఉపాధికి ఒక సమగ్ర విధానాన్ని కలిగి ఉంది, వారి సామాజిక నేపథ్యాలు లేదా వైకల్యాల కారణంగా మరెక్కడైనా ఉపాధిని కనుగొనడంలో ఇబ్బంది పడే అనేకమందికి అవకాశాలను అందిస్తోంది. వారు అద్భుతమైన పని పరిస్థితులు మరియు క్యాంటీన్, క్రెచ్, పాఠశాలలు మరియు వ్యవసాయంతో సహా అనేక ఆన్-సైట్ సౌకర్యాలను కలిగి ఉన్నారు. టెడ్డీ ఎగుమతులు తమ టెడ్డీ ట్రస్ట్ ద్వారా ప్రభావవంతమైన కమ్యూనిటీ ప్రాజెక్ట్‌లను కూడా ప్రారంభించాయి.