బాడీ షాప్ దాని అద్భుతమైన ఫుల్ ఫ్లవర్స్ కలెక్షన్ ఆహ్లాదపరిచే నాలుగు ఆకర్షణీయమైన యూ డి పర్ఫ్యూమ్ లు

ది వేగన్ సొసైటీచే ధృవీకరించబడిన 4 వేరియంట్‌లలో ప్రీమియం సువాసనలు అందుబాటులో ఉన్నాయి

బాడీ షాప్, బ్రిటీష్ అంతర్జాతీయ ఎథికల్ బ్యూటీ బ్రాండ్, వికసించే పువ్వుల ప్రపంచంలో మిమ్మల్ని ముంచెత్తుతుందని వాగ్దానం చేసే Eaux de Parfumయొక్క ఆకర్షణీయమైన శ్రేణిని పరిచయం చేసింది.సముచితంగా ఫుల్ ఫ్లవర్స్ కలెక్షన్ అని పేరు పెట్టబడిన ఈ ప్రీమియం శ్రేణి సువాసనలు వికసించే రేకులు, పచ్చని ఆకులు మరియు సువాసనగల చెక్క కాండం యొక్క సారాన్ని సంగ్రహించి, రోజును మరింత అద్భుతంగా చేస్తుంది.

పూర్తి పుష్పం నుండి ప్రేరణ పొంది, ఫుల్ ఫ్లవర్స్ శ్రేణిలోని సువాసనలు కేవలం రెండు స్ప్రిట్జ్ ల తర్వాత పువ్వులోని ప్రతి అంశం యొక్క సువాసనను సున్నితంగా వెదజల్లుతాయి. ఫుల్ ఫ్లవర్స్ కలెక్షన్‌లోని ప్రతి సువాసన ప్రకృతి సౌందర్యం మరియు ప్రామాణికతను జరుపుకుంటుంది, ఇది ది వేగన్ సొసైటీచే ధృవీకరించబడింది. బాడీ షాప్ దాని సీసాల కోసం రీసైకిల్ గాజును ఉపయోగించడం మరియు సహజంగా పునరుత్పాదక కలప మరియు కార్క్ నుండి క్యాప్‌లను రూపొందించడం ద్వారా స్సుస్తిరత పట్ల దాని నిబద్ధతను కొనసాగిస్తుంది.

శ్రీమతి హర్మీత్ సింగ్ – VP, మార్కెటింగ్, ఉత్పత్తి, మరియుడిజిటల్, ది బాడీషాప్ ఆసియా సౌత్, అన్నారు,”అందానికి సంబంధించిన పారామితులను పునర్నిర్వచించిన పరిశ్రమలో బాడీషాప్ మొదటిది. మాకు అందం అంటే సెల్ఫ్-లవ్ మరియు విశ్వాసం.మేము సాంప్రదాయ ప్రమాణాలకు అతీతంగా వెళ్లడానికి ప్రయత్నించాము మరియు మా కస్టమర్‌లు వారి ప్రత్యేకతలను స్వీకరించడంలో, వారి సద్గుణాలను ప్రతిబింబించే ఉత్పత్తులతో వారి శరీరాలను అలంకరించుకోవడంలో సహాయపడతాము. ఈ కొత్త సేకరణ సుగంధాలను బ్లెండింగ్ చేయడం ద్వారా రూపొందించబడింది మరియు స్ప్రే చేసిన తర్వాత పెర్ఫ్యూమ్ లుమరింతపరిమళాలు వెదజల్లుతాయి. ఒక్కో ప్రత్యేకతను ఒక్కొక్కటిగా సున్నితంగా వెల్లడిస్తుంది.ప్రతి సువాసన పూల సారం యొక్క కమ్మని సువాసనతో కంపోజ్ చేయబడింది: ఫ్రాన్సులోని గ్రాస్సే నుండి సేకరించిన గులాబీలు,ఫ్రాన్స్ దక్షిణ ప్రాంతం నుండి ఐరిస్ కాంక్రీటుసంపూర్ణమైనవి. మడగాస్కర్ నుండి వచ్చిన య్లాంగ్ య్లాంగ్ ఎసెన్షియల్ ఆయిల్ ఈజిప్ట్ నుండి వచ్చిన సంపూర్ణ ఆరెంజ్ బ్లాసమ్ ఈ శ్రేణిలోని ప్రతి బాటిల్ సువాసన, అందం మరియు బాధ్యత యొక్క సంపూర్ణ మిశ్రమం. సహజ మూలం యొక్క 90% పదార్థాలతో తయారు చేయబడిన ఈ సువాసన సేకరణ వేగన్ సొసైటీచే ధృవీకరించబడింది. 

ఫుల్ రోజ్ – యూ డి పర్ఫ్యూమ్, INR 3995

ఫుల్ రోజ్ యూ డి పర్ఫ్యూమ్ యొక్క మంత్రముగ్ధులను చేసే సువాసనతో చక్కని ఆహ్లాదకరమైన గులాబి తోటలో వున్నట్లు అనుభూతి చెందండి. అత్యంత శ్రద్ధతో రూపొందించబడిన, ఈ సువాసన తాజా గులాబీ రేకుల అరోమా, జెరేనియం ఆకుల స్ఫుటత మరియు సుగంధ ఏలకుల చమత్కారాన్ని కలిగి ఉంటుంది.90% సహజ పదార్ధాలను కలిగి ఉన్న ఈ పెర్ఫ్యూమ్, ఫ్రాన్స్‌లోని గ్రాస్సే నుండి సేకరించిన ప్రామాణిక గులాబీలను కలిగి ఉంటుంది. గులాబీలు తెల్లవారుజామున చేతితో తెంపబడతాయి, తద్వారా వాటి తాజాదనం మరియు సువాసన సంరక్షించబడి, నిజమైన విలాసవంతమైన అనుభూతిని కలిగిస్తుంది.

https://www.thebodyshop.in/fragrance/new-in/full-rose-eau-de-parfum-75ml/p/p143012

ఫుల్ ఐరిస్ – యూ డి పర్ఫ్యూమ్, INR 3995

పూర్తిగా వికసించిన ఐరిస్ పువ్వుల సారాన్ని సంగ్రహించి తయారుచేసిన ఫుల్ ఐరిస్ యూ డి పర్ఫ్యూమ్ యొక్క సాంత్వన, దాని చెక్క నుండి పొందిన సువాసనతోమైమరిచిపోండి. దీని పూరేకుల పొడి ఐరిస్ కాంక్రీటులో ప్రాతినిధ్యం వహిస్తుంది, పైనీ జునిపెర్ బెర్రీలు సుగంధ కాండాలను కలిగి ఉంటాయి మరియు మృదువైన దేవదారు చెక్కతో కూడిన మూలాలను సూచిస్తుంది. పెర్ఫ్యూమరీలో అరుదైన పదార్థం, సహజమైన ఐరిస్ కాంక్రీటు మూడు సంవత్సరాల పాటు ఫ్రాన్స్ యొక్క దక్షిణ ప్రాంతంలో పండించబడుతుంది మరియు సువాసనలో అప్‌సైకిల్ ఐరిస్ అత్యుత్తమంగా ఉంటుంది, ఇది జ్యూసి రాస్బెర్రీ సువాసనలను జోడిస్తుంది.

https://www.thebodyshop.in/fragrance/new-in/full-iris-eau-de-parfum-75ml/p/p143013

ఫుల్ య్లాంగ్ య్లాంగ్ – యూ డి పర్ఫ్యూమ్, INR 3995

ఫుల్ య్లాంగ్ య్లాంగ్ యూ డి పర్ఫ్యూమ్ యొక్క స్పైసి, వైట్ ఫ్లోరల్ ఆకర్షణీయత, పూల య్లాంగ్-య్లాంగ్ ఎసెన్షియల్ ఆయిల్, సువాసనగల నల్ల మిరియాలు మరియు స్వీట్, క్రీమీ వనిల్లా యొక్క చక్కని కూర్పు. య్లాంగ్-య్లాంగ్ ఎసెన్షియల్ ఆయిల్ మడగాస్కర్‌లో చేతితో కోసిన పువ్వుల నుండి సంగ్రహించబడుతుంది, ఇది అత్యధిక నాణ్యత గల సువాసనను అందిస్తుంది. నిపుణులైన స్థానిక రైతులు సాంప్రదాయ పద్ధతులను ఉపయోగించి పంట కోయడానికి సరైన సమయాన్ని గుర్తిస్తారు.

https://www.thebodyshop.in/fragrance/new-in/full-ylang-ylang-eau-de-parfum-75ml/p/p144000

ఫుల్ ఆరెంజ్ బ్లోసమ్ – యూ డి పర్ఫ్యూమ్, INR 3995

శక్తివంతమైన ఫుల్ ఆరెంజ్ బ్లోసమ్ యూ డి పర్ఫ్యూమ్ సుగంధ రేకులు, జ్యుసి బేరిపండు మరియు వెటివర్ చెక్క యొక్క సారాన్ని సంగ్రహిస్తుంది. ఈ ఆహ్లాదకరమైన సువాసన ఈజిప్ట్ యొక్క నైలు ప్రాంతంలోని నారింజ పూల మొగ్గల నుండి సంగ్రహించబడిన సహజమైన నారింజ పువ్వుల సంపూర్ణతను కలిగి ఉంటుంది. సాంప్రదాయ పద్ధతులను ఉపయోగించి ఉదయాన్నే పండించిన ఈ పువ్వులు ఈ సున్నితమైన పరిమళానికి తమ ఉత్తేజపరిచే సువాసనను అందిస్తాయి.

https://www.thebodyshop.in/fragrance/new-in/full-orange-blossom-eau-de-parfum-75ml/p/p144001

బాడీ షాప్ గురించి:

1976లో ఇంగ్లాండ్‌లోని బ్రైటన్‌లో డేమ్ అనితా రాడిక్ ద్వారా స్థాపించబడిన ది బాడీ షాప్ అనేది గ్లోబల్ బ్యూటీ బ్రాండ్ మరియు సర్టిఫైడ్ B Corp™. బాడీ షాప్ అధిక-నాణ్యత, సహజ-ప్రేరేపిత పదార్థాలతో చర్మ సంరక్షణ, శరీర సంరక్షణ, జుట్టు సంరక్షణ మరియు నైతికంగా మరియు స్థిరంగా ఉత్పత్తి చేయబడిన మేకప్‌లను అందించడం ద్వారా ప్రపంచంలో సానుకూల మార్పును తీసుకురావడానికి ప్రయత్నిస్తుంది. వ్యాపారం మంచి కోసం ఒక శక్తిగా ఉండాలనే తత్వశాస్త్రానికి మార్గదర్శకత్వం వహించిన ఈ తత్వం ఇప్పటికీ బ్రాండ్ యొక్క చోదక శక్తిగా ఉంది.

బాడీ షాప్ 72 కంటే ఎక్కువ దేశాలలో 3200 రిటైల్ స్థానాలను నిర్వహిస్తుంది. ఈసప్, అవాన్ మరియు నేచురాతో పాటు, ది బాడీ షాప్ నేచురా &కోలో భాగం. ఈ గ్లోబల్, మల్టీ-ఛానల్ మరియు మల్టీ-బ్రాండ్ సౌందర్య సాధనాల సమూహం సానుకూల ఆర్థిక, సామాజిక మరియు పర్యావరణ ప్రభావాన్ని సృష్టించేందుకు కట్టుబడి ఉంది. సమూహాన్ని ఏర్పాటు చేసే నాలుగు కంపెనీలు సానుకూల ఆర్థిక, సామాజిక మరియు పర్యావరణ ప్రభావాన్ని అభివృద్ధి చేయడానికి కట్టుబడి ఉన్నాయి. బాడీ షాప్ ఇండియా క్వెస్ట్ రిటైల్ ప్రైవేట్ లిమిటెడ్ ద్వారా నిర్వహించబడుతుంది మరియు 2006 నుండి భారతదేశంలో పని చేస్తుంది. బాడీ షాప్ దేశవ్యాప్తంగా 180 స్టోర్లను నిర్వహిస్తుంది.