భారతదేశపు మొట్టమొదటి పాకెట్ సౌండ్‌బాక్స్ మరియు మ్యూజిక్ సౌండ్‌బాక్స్‌ను ప్రారంభించిన పేటీఎం

పేటీఎం బ్రాండును కలిగి ఉన్న, భారతదేశపు ప్రముఖ చెల్లింపులు మరియు ఆర్థిక సేవల సంస్థ మరియు QR మరియు మొబైల్ చెల్లింపుల మార్గదర్శకుడు, One97 కమ్యూనికేషన్స్ లిమిటెడ్ (OCL), ఈరోజు 4G ఎనేబుల్ చేయబడిన రెండు వినూత్న చెల్లింపు పరికరాలు – పేటీఎం పాకెట్ సౌండ్‌బాక్స్ మరియు పేటీఎం మ్యూజిక్ సౌండ్‌బాక్స్ లను ప్రారంభించినట్లు ప్రకటించింది.

మొట్టమొదటి పోర్టబుల్ పరికరం, పేటీఎం పాకెట్ సౌండ్‌బాక్స్, మీ జేబులో ఇముడుతుంది మరియు డెబిట్ కార్డ్ వలె చిన్నది మరియు తక్షణ ఆడియో చెల్లింపు హెచ్చరికలతో ఎల్లప్పుడూ చురుకుగా ఉండే వ్యాపారులకు చాలా మద్దతునిస్తుంది. గర్వంగా నిర్వహించగలిగే ఈ ‘మేడ్ ఇన్ ఇండియా’ పరికరం 5-రోజుల బ్యాటరీ జీవితాన్ని, 4G కనెక్టివిటీని మరియు తక్కువ-కాంతి పరిస్థితుల్లో కూడా కొనసాగించడానికి వీలుగా టార్చ్‌ను అందిస్తుంది. 

పేటీఎం మ్యూజిక్ సౌండ్‌బాక్స్ చెల్లింపు నోటిఫికేషన్‌లను జారీ చేసే స్పీకర్‌గా దాని ప్రయోజనాలను రెట్టింపు చేస్తుంది ఇందులో భాగంగా బ్లూటూత్ ద్వారా సంగీతాన్ని ప్లే చేయడానికి ఫోన్‌కి కూడా కనెక్ట్ చేయవచ్చు. ఇది అత్యుత్తమ 7-రోజుల బ్యాటరీ జీవితం, 4G కనెక్టివిటీ మరియు శక్తివంతమైన 4W స్పీకర్‌తో వస్తుంది. సంగీతాన్ని ప్లే చేస్తున్నప్పుడు చెల్లింపు నోటిఫికేషన్‌లను వినడానికి వ్యాపారిని ఎనేబుల్ చేసే ప్రత్యేకమైన వాయిస్ ఓవర్‌లే ఫీచర్ కూడా ఉంది.

పేటీఎం వ్యవస్థాపకుడు & CEO విజయ్ శేఖర్ శర్మ ఇలా అన్నారు, “మొబైల్ చెల్లింపులు మరియు QR టెక్నాలజీకి మార్గదర్శకులుగా, మేము పేటీఎం సౌండ్‌బాక్స్‌తో ఇన్-స్టోర్ చెల్లింపులను చాలా గొప్పగా మార్చాము. మేము రెండు కొత్త పరికరాలైన పేటీఎం పాకెట్ సౌండ్‌బాక్స్ మరియు పేటీఎం మ్యూజిక్ సౌండ్‌బాక్స్‌తో కొత్త ఆవిష్కరణలను మరింత ముందుకు తీసుకువెళుతున్నాము, ఈ రెండూ కూడా వ్యాపారులకు గొప్ప సౌకర్యాన్ని అందించడానికి రూపొందించబడ్డాయి. పేటీఎం పాకెట్ సౌండ్‌బాక్స్ ప్రయాణంలో ఉన్న వ్యాపారులకు గేమ్‌చేంజర్‌గా ఉంటుంది, అయితే పేటీఎం మ్యూజిక్ సౌండ్‌బాక్స్ చెల్లింపు హెచ్చరికలను ప్రకటిస్తుంది మరియు జీవనశైలి అనుభవాన్ని కూడా పరిష్కరిస్తుంది. ఈ కొత్త పరికరాలతో, మేము భారతదేశంలోని చిన్న దుకాణాల కోసం టెక్నాలజీని కొనసాగించడం కొనసాగిస్తున్నాము.