పేటీఎం,కార్డ్ డివైజుల విస్తరణ కోసం జన స్మాల్ ఫైనాన్స్ బ్యాంక్‌తో భాగస్వామ్యమైంది

  • భారతదేశంలోని చిన్న నగరాలు మరియు పట్టణాలలో కార్డ్ మెషీన్‌ల విస్తరణను ప్రారంభిస్తుంది
  • బహుళ చెల్లింపు ఎంపికల కోసం వన్-స్టాప్ పరిష్కారాన్ని అందిస్తుంది — UPI, క్రెడిట్/డెబిట్ కార్డ్‌లు, నెట్ బ్యాంకింగ్, అంతర్జాతీయ కార్డ్‌లు, పేటీఎంపోస్ట్‌పెయిడ్, పేటీఎంవాలెట్ మరియు EMI

పేటీఎం బ్రాండ్‌ను కలిగి ఉన్న One97 కమ్యూనికేషన్స్ లిమిటెడ్ (OCL),భారతదేశం యొక్క అతిపెద్ద డిజిటల్ చెల్లింపులు మరియు ఆర్థిక సేవల సంస్థ మరియు QR మరియు మొబైల్ చెల్లింపుల మార్గదర్శకుడు, దేశవ్యాప్తంగా వ్యాపారులలో డిజిటలైజేషన్‌ను మరింత వృద్ది చేయడానికి కార్డ్ మెషీన్‌లను అమలు చేయడానికి జన స్మాల్ ఫైనాన్స్ బ్యాంక్‌తో భాగస్వామ్యాన్ని ప్రకటించింది.ఈ భాగస్వామ్యంతో, పేటీఎంమరియు జన స్మాల్ ఫైనాన్స్ బ్యాంక్ భారతదేశంలో డిజిటల్ చెల్లింపుల విప్లవాన్ని మరింత ముందుకు తీసుకువెళతాయి.

UPI, క్రెడిట్/డెబిట్ కార్డ్‌లు, నెట్ బ్యాంకింగ్, ఇంటర్నేషనల్ కార్డ్‌లు, పేటీఎంపోస్ట్‌పెయిడ్, పేటీఎంవాలెట్ మరియు EMI ద్వారా చెల్లింపులను అంగీకరించడానికి దాని వ్యాపార భాగస్వాములకు బహుభాషా మద్దతును అందిస్తూ, సజావు చెల్లింపులకు కంపెనీ కార్డ్ మెషీన్‌లు ఒక చక్కని పరిష్కారంగా ఉన్నాయి. డివైజులు తక్షణ వాయిస్ అలర్ట్ మరియు ఇన్‌స్టంట్ సెటిల్‌మెంట్‌ను కూడా అందిస్తాయి, ఇది వ్యాపార భాగస్వాములకు చక్కని సౌలభ్యాన్ని అందిస్తుంది.

పేటీఎంయొక్క EDC డివైజులు మరియు దాని ఆల్-ఇన్-వన్ POS పరికరాలు బహుళ చెల్లింపు పద్ధతులు, ఇంటిగ్రేటెడ్ బిల్లింగ్ మరియు తక్షణ పరిష్కారాన్ని అంగీకరించే సౌలభ్యంతో భారతదేశంలో డిజిటల్ చెల్లింపులను పరివర్తనమొందించాయి.ఈ భాగస్వామ్యం జన స్మాల్ ఫైనాన్స్ బ్యాంక్ పేటీఎంయొక్క ఆల్-ఇన్-వన్ EDC మెషీన్‌లను దాని ప్రస్తుత మరియు సంభావ్య కస్టమర్‌లకు విస్తరించడానికి వీలు కల్పిస్తుంది, వారి అన్ని డిజిటల్ చెల్లింపు అవసరాలకు ఒక స్టాప్ పరిష్కారాన్ని అందిస్తుంది.