సూర్య రోష్ని కొత్త శ్రేణి లైటింగ్ సిరీస్‌ ఈ దీపావళి సీజన్ కోసంభారతదేశంలో లైటింగ్ కోసం అత్యంత మనోహరమైన మరియు విశ్వసనీయ బ్రాండ్‌లలో ఒకటైన సూర్య రోష్ని, దీపావళి సీజన్‌కు ముందుగానే తన లైటింగ్ సిరీస్‌లో మూడు సరికొత్త ఉత్పత్తులను విడుదల చేస్తున్నట్లు ప్రకటించింది. గోవాలో జరుగుతున్న ట్రేడ్ మీట్ సందర్భంగా ఇది దాని అగ్ర డీలర్ల మధ్య ఆవిష్కరించబడుతుంది. దీపావళి చాలా వెలుగులు మరియు సంతోషాలతో వస్తున్నందున, సూర్య రోష్ని మెరుస్తున్న లైట్ల యొక్క అద్భుతమైన శ్రేణితో వీధులు మరియు ఇళ్లను అలంకరించడానికి పండుగ ప్రారంభ ఆనందాన్ని జోడించాలని యోచిస్తుంది.

మూడు ఉత్పత్తులు విభిన్న అవసరాలను తీర్చడానికి రూపొందించబడ్డాయి:
ACE-అల్ట్రా స్లిమ్ – 3w/6w/ 15w/ 22w వాట్టేజెస్లో అందుబాటులో ఉండే 25000 గంటల వరకు ఉండే అల్ట్రా-స్లిమ్ లైటింగ్ ఉత్పత్తి, స్లిమ్మెస్ట్ ఎడ్జ్-లైట్ డౌన్ లైటర్‌గా అందించబడుతుంది. వైడ్ ఫేసియాతో కూడిన ఉత్పత్తి అంతర్నిర్మిత డ్రైవర్, వైడ్ వోల్టేజ్ ఆపరేషన్‌లు (130 – 300V), 4 KV వరకు సర్జ్ ప్రొటెక్షన్ మరియు 12 డిగ్రీల బీమ్ యాంగిల్‌తో చాలా పోటీ ధరతో అద్భుతమైన డిజైన్‌తో వస్తుంది. ఏదైనా స్థలాన్ని బాగా ప్రకాశించేలా చేయడానికి ఇది ఖచ్చితంగా అదనంగా ఉంటుంది.
స్పార్కిల్ రోప్ లైట్ – BIS ధృవీకరించబడిన, AC 220-240V, 50Hz ద్వారా ఆధారితమైన 45m రోప్ లైట్ 1m పొడవుతో కట్‌తో వస్తుంది, ఇది సులభమైన ఇన్‌స్టాలేషన్‌కు సరిగ్గా సరిపోతుంది. ఇది మీటరుకు 120 LED లతో 560 lm అందిస్తుంది, రిచ్ లైట్ క్వాలిటీ కోసం అధిక రంగు అనుగుణ్యతతో జత చేయబడింది. మీకు నచ్చిన 5 విభిన్న రంగులలో లభిస్తుంది – ఎరుపు/ నీలం/ ఆకుపచ్చ/ తెలుపు/ వార్మ్ వైట్, ఇది ఇంటి లైటింగ్, లాబీలు, వీధి స్తంభాలు లేదా వాణిజ్య భవనాలు అయినా ఇండోర్/అవుట్‌డోర్ అలంకరణకు అనుకూలంగా ఉంటుంది.
జాగ్-మాగ్ (ఫెస్టివ్ స్ట్రింగ్ లైట్) – BIS ధృవీకరించబడిన 10మీటర్ల పొడవు (46 LEDలతో) బహుళ వర్ణ కాంతి, సున్నా గ్లేర్ & 360-డిగ్రీ వ్యూ యాంగిల్‌తో ప్రత్యేకమైన పుటాకార LEDతో వస్తుంది. ఒక ఆదర్శవంతమైన మరియు మన్నికైన లైటింగ్ ఎంపిక, అదనపు ప్రకాశాన్ని అందించడం, ఈ పండుగ సీజన్‌ను నెరవేర్చుకోవాలనుకునే ఏ ఉద్దేశానికైనా తగిన ఎంపిక.

ప్రతినిధి గిరీష్ BO, బిజినెస్ హెడ్, కన్స్యూమర్ లైటింగ్, సూర్య రోష్ని, ఇలా అన్నారు, “దీపావళి చెడుపై మంచి సాధించిన విజయాన్ని సూచిస్తుంది. తిరిగి చూస్తే, రెండేళ్ల విరామం తర్వాత మళ్లీ సాధారణ స్థితికి వచ్చినప్పుడు మనలో చాలా మందికి ఈ సంవత్సరం కీలకంగా మారింది. మేము ఈ ప్రత్యేకమైన లైటింగ్ ఉత్పత్తులను ప్రారంభించినందున, మా భాగస్వాముల స్ఫూర్తిని మరియు ఉత్సవాలను మరింత ముందుకు తీసుకెళ్లాలని సూర్య రోష్ని ఆకాంక్షిస్తుంది.