పరిశ్రమలోనే మొట్టమొదటి కాపర్ -జెల్ టెక్నాలజీని పరిచయం చేస్తున్న సెంచురీ మ్యాట్రెసెస్

మ్యాట్రెస్ ల కోసం మొట్టమొదటి కాపర్ ఆధారిత జెల్ ఫోమ్ టెక్నాలజీతో బ్రాండ్ ఆవిష్కరణనుతదుపరి స్థాయికి తీసుకువెళుతోంది

భారతదేశంలో శరవేగంగా పెరుగుతున్న మ్యాట్రెస్ బ్రాండ్ అయిన సెంచురీ మ్యాట్రెసెస్, తమ మ్యాట్రెస్ ల కోసం మొట్టమొదటి కాపర్ -జెల్ టెక్నాలజీని అవిష్కరించబోతున్నాయి. 3 దశాబ్దాలకు పైగా వారసత్వంతో, సెంచురీ పరుపు పరిశ్రమలో ఆవిష్కరణ మరియు పురోగతికి పతాకగా నిలిచింది. యుఎస్ ఆధారిత ల్యాబ్ నుండి మద్దతుతో, కాపర్ జెల్ టెక్నాలజీని మ్యాట్రెస్ లో అమలు చేసే పరిశోధన కోసం సెంచూరీ ఏడాదికి పైగా పెట్టుబడి పెట్టింది. ఈ పరిశోధన భారతదేశంలోని టాప్ 8 మార్కెట్లలో యుఎస్ ఆధారిత ల్యాబ్ ద్వారా నిర్వహించబడింది. గ్రీన్ జెల్ టెక్నాలజీ నుండి కాపర్ జెల్ టెక్నాలజీకి వచ్చిన మొదటి బ్రాండ్ కావడంతో, సెంచురీ భారతదేశ స్లీప్ స్పెషలిస్ట్‌గా తన నిబద్ధతను ధృవీకరించింది.

కొత్త కాపర్ జెల్ టెక్నాలజీ మ్యాట్రెస్ యొక్క ఉపరితలంపై శరీర వేడిని తగ్గించడంలో సహాయపడుతుంది, వినియోగదారుడు ‘మెరుగైన నిద్ర’ అనుభవాన్ని పొందేందుకు వీలు కల్పిస్తుంది. కాపర్ జెల్ సహజ శోథ నిరోధక లక్షణాలను కలిగి ఉంటుంది, ఇది శరీరానికి ఒత్తిడి ఉపశమనాన్ని అందిస్తుంది. ఈ మూడు ప్రత్యేక లక్షణాలతో, సెంచురీ మ్యాట్రెస్ తన వినియోగదారులకు గొప్ప నిద్ర అనుభవాన్ని ఇస్తుందని హామీ ఇచ్చింది.కాపర్ అనేక ఆరోగ్య ప్రయోజనాలను కలిగి ఉంది, మీ శరీర ఆరోగ్యానికి అవసరమైన సహజ మరియు వైరల్ స్వభావం కారణంగా. కాపర్ విజ్ఞానంతో థర్మాజెల్ టిఎం టెక్నాలజీ కలయిక అత్యున్నత సౌకర్యం మరియు ఒత్తిడి ఉపశమనాన్ని అందిస్తుంది. ఈ కొత్త మరియు ఉన్నతమైన కాపర్ -జెల్ టెక్నాలజీ కస్టమర్ అనుభవాన్ని సరిపోలని థర్మల్ కండక్టివిటీ ద్వారా మార్చగలదు.ఆవిష్కరణపై, సెంచురీ మ్యాట్రెస్ ఎగ్జిక్యూటివ్ డైరెక్టర్ – ఉత్తమ్ మలాని మాట్లాడుతూ “మేము ఆర్ అండ్ డిలో ఏడాదికి పైగా పెట్టుబడి పెట్టాము. ఈ పరిశోధన భారతదేశంలోని టాప్ 8 మార్కెట్లలో యుఎస్ ఆధారిత ల్యాబ్ ద్వారా నిర్వహించబడింది. లోతైన విశ్లేషణ కాపర్ జెల్ టెక్నాలజీని మా మ్యాట్రెస్ లలో అమలు చేయాలనే మా దృష్టిని సులభతరం చేసింది. నిరంతర ఆవిష్కరణ మరియు వినియోగదారులకు ఉత్తమమైన వాటిని అందించడంలో మేము విశ్వసిస్తున్నాము. పరిశ్రమలోనే మొట్టమొదటి కాపర్ జెల్ టెక్నాలజీని మా మ్యాట్రెస్ లలో ప్రవేశపెట్టడం ద్వారా, మా అభివృద్ధి చెందుతున్న వినియోగదారుల అవసరాలకు అనుగుణంగా మరింత సౌకర్యవంతమైన మరియు ఆరోగ్యకరమైన నిద్ర కోసం పరిష్కారాలను సృష్టించే మా నిబద్ధతను పునరుద్ఘాటించాలని మేము చూస్తున్నాము. కాపర్ -జెల్ టెక్నాలజీ అనేది ఒక కీలకమైన డిఫరెన్సియేటర్‌గా ఉంటుంది, ఇది ఈ విభాగంలో ఆవిష్కర్తలుగా ఉండటమే కాకుండా, మా వినియోగదారులు నిద్రను అనుభవించే విధానాన్ని కూడా మారుస్తుంది.” అని అన్నారు