డయానా పెంటీ నటించిన మనస్సు హత్తుకునే ది బాడీ షాప్ ప్రచారంతో మాతృదినోత్సవ వేడుకను మరింత గొప్పగా జరుపుకోండి!

ది బాడీ షాప్ యొక్క ప్రత్యేక బ్రిటిష్ రోజ్ శ్రేణిని కలిగి ఉన్న ప్రచారం, మీ అమ్మను విలాసపరచడానికి మిమ్మల్ని ఆహ్వానిస్తుంది

 ప్రచారం లింక్ : https://youtu.be/ifYGwLACNiQ 

తల్లుల అచంచలమైన ప్రేమ, సంరక్షణ మరియు గాంభీర్యాన్ని సూచించడానికి గులాబీ కంటే అందమైనది ఏదీ లేదు. ఈ మాతృదినోత్సవం, ది బాడీ షాప్ డయానా పెంటీతో కలిసి మనస్సును హత్తుకునే వీడియో ప్రచారాన్ని ప్రారంభించింది, ఇది మన జీవితంలో అత్యంత ముఖ్యమైన మహిళను విలాసపరచడానికి మరియు గౌరవించటానికి సరైన మార్గంగా వారి ఐకానిక్ బ్రిటిష్ రోజ్ శ్రేణిని కలిగి ఉంది.

సినిమా కాన్సెప్ట్ మాతృదినోత్సవం వెనుక ఉన్న సెంటిమెంట్‌ను అందంగా చిత్రీకరించింది. డయానా పెంటీ తన స్వంత కళాత్మక వ్యక్తీకరణ ద్వారా గులాబీ వలె సున్నితంగా తీర్చిదిద్దిన తన తల్లి జ్ఞాపకాలను రేకెత్తిస్తూ, చక్కని ఆకృతి గల కళాఖండాన్ని రూపొందించడానికి ప్రేరణ పొందడంతో ఇది ప్రారంభమవుతుంది. ఆమె తన చేతులతో మట్టిని కలుపుతున్నప్పుడు, ఆమె తల్లి వెచ్చని ఆలింగనం మరియు పెంపకం స్పర్శ జ్ఞాపకాలు తిరిగి వస్తాయి. గులాబీలు తల్లుల కోసం మాత్రమే అని ఆమె చెప్పిన విషయం చాలా సముచితం, తల్లి నుండి మాత్రమే పొందే వెచ్చదనం, మృదుత్వం మరియు ఆనందాన్ని ఎంతగానో అనుభూతి చెందుతున్నట్లు ఆమె సరిగ్గా పేర్కొంది.

ఐకానిక్ బాత్ మరియు బాడీకేర్ బ్రిటిష్ రోజ్ శ్రేణి, దాని ప్రకృతి-ప్రేరేపిత పూల స్పర్శకు ప్రసిద్ధి చెందింది, ఇది తల్లులను గౌరవించడానికి సరైన మార్గాన్ని అందిస్తుంది. ఇంగ్లండ్ నుండి ఎంపిక చేయబడిన గులాబీల సారంతో నింపబడి, బ్రిటిష్ రోజ్ బాడీ యోగర్ట్ మరియు హ్యాండ్ క్రీమ్ 48 గంటల హైడ్రేషన్‌ను అందిస్తాయి, ఇది కుమార్తెలు మరియు తల్లులకు విలాసవంతమైన అనుభవాన్ని అందిస్తుంది.

ఈ ఫిల్మ్­­లో భాగంగా, ది బాడీ షాప్ విలాసవంతమైన బ్రిటిష్ రోజ్ శ్రేణితో వారి తల్లులకు లోతైన ప్రేమ, సంరక్షణ మరియు విలాసాలను బహుమతిగా ఇవ్వడానికి ప్రతి ఒక్కరినీ ఆహ్వానిస్తుంది.

ఈ మాతృదినోత్సవం సందర్భంగా, దృఢంగా, ప్రేమగా మరియు కరుణతో ఉండటమంటే ఏమిటో మనకు మొదట నేర్పిన మహిళతో ఈ వేడుకను జరుపుకుందాం.

Ms. హర్మీత్ సింగ్, VP, ఉత్పత్తి, మార్కెటింగ్ & డిజిటల్, ది బాడీ షాప్ సౌత్ ఆసియా ఇలా వ్యాఖ్యానించారు, “మా బ్రిటిష్ రోజ్ శ్రేణి ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న తల్లుల అనంతమైన దయ మరియు అందానికి నివాళులర్పిస్తుంది. ఈ మాతృదినోత్సవం, ది బాడీ షాప్ నుండి ప్రకృతి-ప్రేరేపిత, శాకాహారి ఉత్పత్తుల బహుమతితో వారి ప్రేమ మరియు ప్రశంసలను తెలియజేయమని మేము ప్రతి ఒక్కరినీ ఆహ్వానిస్తున్నాము. ప్రేమ, సంరక్షణ మరియు దృఢత్వం యొక్క సారాంశాన్ని కలిగి ఉన్న గులాబీల లేత స్పర్శతో మనలను పోషించిన మహిళలను అభినందిద్దాం.

నటి డయానా పెంటీ మాట్లాడుతూ, “మా అమ్మ ఎప్పుడూ నాకు సురక్షితమైన ప్రదేశం, నేను నా బాధలన్నింటినీ మరచిపోయి ప్రేమ మరియు ఓదార్పుని మాత్రమే అనుభవించగలిగే స్వర్గధామం. మరియు నేను ప్రతిరోజూ ఆమెను గుర్తించి మెచ్చుకోలేనప్పటికీ, ది బాడీ షాప్ యొక్క ప్రచారం ప్రతిచోటా ఆమెకు మరియు తల్లికి ప్రేమలేఖ వంటిది. బ్రిటీష్ రోజ్ కలెక్షన్ నిజంగా ఆమెకు సరైన బహుమతి, నేను సమీపంలో లేనప్పుడు కూడా ఆమె తనను తాను విలాసంగా మార్చుకునేలా చేస్తుంది.

ఇక, ఆలస్యమెందుకు? బ్రిటీష్ రోజ్ సేకరణ నుండి బహుమతులతో మీ సూపర్‌మామ్ పట్ల కొంత ప్రశంసలను చూపండి. ఇక్కడ షాపింగ్ చేయండి.