ప్రముఖ బ్రాండ్‌లపై రిపబ్లిక్ డే సేల్‌ను ప్రకటించిన విజయ్ సేల్స్

 దేశం గణతంత్ర దినోత్సవాన్ని వేడుక చేసుకోవడానికి సిద్ధమవుతున్న వేళ, భారతదేశంలోని ప్రముఖ ఎలక్ట్రానిక్స్ ఓమ్ని-ఛానల్ రిటైల్ చైన్ విజయ్ సేల్స్, మెగా రిపబ్లిక్ డే సేల్‌తో ప్రజా స్వామ్య స్ఫూర్తిని గొప్పగా వేడుక చేసుకుంటున్నట్లు ప్రకటిస్తున్నందుకు ఆనందిస్తోంది! ఈ విక్రయ వ్యవధిలో, కొనుగోలుదారులు మునుపెన్నడూ లేని విధంగా షాపింగ్ సందడిలో మునిగిపోవచ్చు, తాజా గాడ్జెట్‌లు, గృహోపకరణాలు, మరిన్నింటిపై తిరుగులేని ఆఫర్లు, కాదనలేని భారీ తగ్గింపులు ఉంటాయి. విప్లవాత్మక స్మార్ట్ ఫోన్లు మొదలుకొని అత్యాధునిక స్మార్ట్ వాచీలు, అధునాతన ల్యాప్‌టాప్‌లు, గృహావసరాల వరకు, విజయ్ సేల్స్‌ లో ప్రతి ఒక్కరికీ ఏదో ఒకటి ఉంటుంది.

ఐఫోన్లపై మెగా డీల్స్

విజయ్ సేల్స్ మెగా డీల్స్‌ తో ఐఫోన్‌ల ప్రపంచంలోకి అసాధారణ ప్రయాణాన్ని ప్రారంభించండి. కేవలం రూ. 52,400 నుండి ప్రారంభమయ్యే iPhone 13ని స్వంతం చేసుకోండి లేదా iPhone 15, iPhone 15 Pro Maxతో భవిష్యత్తును అన్వేషించండి, వరుసగా రూ.68,900 మరియు రూ.1,49,400లతో ప్రారంభం. ఈ ధర లు తక్షణ బ్యాంక్ డిస్కౌంట్‌లను కలిగి ఉంటాయి, భారీగా డబ్బు వెచ్చించకుండానే మీరు టెక్‌లో అత్యుత్తమ అనుభవాన్ని పొందేందుకు ఇవి వీలు కల్పిస్తాయి. 

వివిధ విభాగాలలో టెక్‌లో ఉత్తమమైనది

ఈ గణతంత్ర దినోత్సవం సందర్భంగా విజయ్ సేల్స్ మీకు సాటిలేని ధరలకు అత్యుత్తమ సాంకేతికతను అంది స్తోంది. కేవలం రూ.6,399తో ప్రారంభమయ్యే విభిన్న శ్రేణి స్మార్ట్‌ ఫోన్‌ల నుండి ఎంచుకోండి, రూ. 8,990 నుం డి ప్రారంభమయ్యే విస్తృత శ్రేణి టెలివిజన్‌లతో తిరుగులేని వినోదాన్ని అనుభవించండి, రూ.15,990 నుండి ప్రా రంభమయ్యే ల్యాప్‌టాప్‌లతో, రూ.12,490 నుండి టాబ్లెట్‌లతో మీ వర్క్ ఫ్రమ్ హోమ్ అనుభవాన్ని పెంచు కోండి. కేవలం రూ.699తో ప్రారంభమయ్యే నిజమైన వైర్‌లెస్ ఇయర్‌బడ్‌లతో సంగీత ప్రపంచంలో మునిగిపోం డి. రూ.899తో ప్రారంభమయ్యే స్మార్ట్‌ వాచ్‌లతో కనెక్ట్ అయి అలాగే స్టైలిష్‌గా ఉండండి.

యాక్సెసరీస్ మరియు రోజువారీ ఉపకరణాలను అన్వేషించండి

కేవలం రూ.149 నుండి కేబుల్, ఛార్జర్లు, పెన్‌డ్రైవ్‌లు మొదలైన ఎలక్ట్రానిక్ ఉపకరణాలతో మీ సాంకేతిక అనుభ వాన్ని మెరుగుపరచుకోండి. రూ.6,499 నుండి ప్రారంభమయ్యే కెమెరాలతో మీ విలువైన జీవిత క్షణాలను క్యా ప్చర్ చేయండి. రూ.7,990 నుండి ప్రారంభమయ్యే వాషింగ్ మెషీన్‌లతో లాండ్రీ అనుభవాలను సులభతరం చే యండి. రూ.499 నుండి ప్రారంభమయ్యే ఐరన్ & గార్మెంట్ స్టీమర్‌లతో రోజువారీ పనులను బ్రీజ్ చేయండి. విని యోగదారులు రూ.499 నుండి ప్రారంభమయ్యే ట్రిమ్మర్‌లను మరియు రూ.499 నుండి ఇతర స్టైలింగ్ ఉపకర ణాలను కూడా పొందవచ్చు.

ఈ విక్రయ కాలంలో, విజయ్ సేల్స్ రూ.8,990 నుండి ప్రారంభమయ్యే రిఫ్రిజిరేటర్లతో మరియు రూ.27,990 నుండి ప్రారంభమయ్యే ఎయిర్ కండీషనర్లతో వరుస తగ్గింపులను అందిస్తోంది. రూ.299 నుండి ప్రారంభమయ్యే కిచెన్ ఉపకరణాలు, రూ.749 నుండి ప్రారంభమయ్యే హ్యాండ్ బ్లెండర్లు, జ్యూసర్‌లు & మిక్సర్లు, రూ.5,900 నుండి ప్రారంభమయ్యే మైక్రోవేవ్‌లతో మీ వంటకు కొంత సొగసును జోడించండి. రూ. 1,199 ప్రారంభ ధర నుండి లభించే రూమ్ హీటర్‌ల శ్రేణితో మరియు 50% వరకు తగ్గింపుతో గీజర్లతో శీతాకాలపు ఉదయాలను అధిగమించండి.

తాజా సాంకేతికతను పొందండి

విజయ్ సేల్స్ రిపబ్లిక్ డే సేల్‌తో అత్యాధునిక సాంకేతిక పరిజ్ఞానాన్ని అన్వేషించండి, ఇక్కడ మీరు తాజా లాం చ్‌ల నుండి కూడా కొనుగోలు చేయవచ్చు. రెడ్ మి నోట్ 13 సిరీస్, Vivo X100 సిరీస్, OPPO Reno 11 Pro,  బాస్ క్వైట్ కంఫర్ట్ అల్ట్రా వైర్‌లెస్ హెడ్‌ఫోన్‌లు సంస్థ 130+ ఫిజికల్ స్టోర్‌లలో అలాగే www.vijaysales.com లో అందుబాటులో ఉన్నాయి. అంతేకాకుండా, వినియోగదారులు ఇటీవల విడుదల చేసిన సామ్ సంగ్ గెలాక్సీ S24 సిరీస్ స్మార్ట్‌ ఫోన్‌ను కనిష్ట ధర రూ. 2000 వద్ద ప్రీ-బుక్ చేయవచ్చు.

విజయ్ సేల్స్‌ లో షాపింగ్ చేయడానికి బలమైన కారణాలు

విజయ్ సేల్స్ రిపబ్లిక్ డే ఎక్స్‌ట్రా వాగాంజాతో షాపింగ్ సౌలభ్యాన్ని ఆస్వాదించండి, నో కాస్ట్ EMIపై టాప్ ఆ ఫర్లు, ఎక్స్‌ ఛేంజ్‌పై అద్భుతమైన డీల్‌లు, ఎంపిక చేసిన వస్తువులపై మరుసటి రోజు డెలివరీని పొందండి. కస్టమర్లు విజయ్ సేల్స్ MyVS రివార్డ్స్ లాయల్టీ ప్రోగ్రామ్‌తో కూడా ప్రయోజనం పొందవచ్చు, ఇది ప్రతి కొను గోలుపై లాయల్టీ పాయింట్లుగా 0.75% తిరిగి అందిస్తుంది. సాటిలేని ధరలకు సరికొత్త టెక్నాలజీని ఇంటికి తీసుకొచ్చే అవకాశాన్ని కోల్పోకండి. ఈ గణతంత్ర దినోత్సవాన్ని నిజంగా ప్రత్యేకంగా చేయడానికి మీ సమీపం లోని విజయ్ సేల్స్ స్టోర్‌ని సందర్శించండి లేదా www.vijaysales.comలో మా ఆన్‌లైన్ ప్లాట్‌ఫామ్‌ ను సందర్శించండి!

ఈ సందర్భంగా విజయ్ సేల్స్ డైరెక్టర్ శ్రీ నీలేష్ గుప్తా మాట్లాడుతూ, ‘‘సాంకేతికత, ఆవిష్కరణల వేడుక అయిన విజయ్ సేల్స్‌ లో మెగా రిపబ్లిక్ డే సేల్‌ను ఆవిష్కరించడం మాకు చాలా ఆనందంగా ఉంది. ఈ గణతంత్ర దినో త్సవం సందర్భంగా, ప్రముఖ బ్రాండ్‌లపై సాటిలేని ఆఫర్లతో సాంకేతిక ప్రయాణాన్ని ప్రారంభించాల్సిందిగా మేం కస్టమర్లను ఆహ్వానిస్తున్నాం. ఐఫోన్లు మొదలుకొని స్మార్ట్‌ వాచ్‌లు, ల్యాప్‌టాప్‌లు, రోజువారీ ఉపకరణాల వ రకు, మా విభిన్న శ్రేణి ప్రతి అవసరాన్ని తీరుస్తుంది. కస్టమర్లు కేవలం డిస్కౌంట్‌లు మాత్రమే కాకుండా, నో కా స్ట్ ఈఎంఐ, ఎక్స్‌ ఛేంజ్ డీల్స్, త్వరితగతిన డెలివరీతో సహా సౌకర్యవంతమైన షాపింగ్ అనుభవాలను కూడా పొందవచ్చు” అని అన్నారు.

ఆకర్షణీయమైన తక్షణ బ్యాంక్ డిస్కౌంట్లు, ఆఫర్లుఅదనంగా, వినియోగదారులు తమ కొనుగోళ్లపై తక్షణ బ్యాంక్ తగ్గింపులను కూడా పొందవచ్చు.  హెచ్ఎస్ బీసీ  బ్యాంక్ కస్టమర్లు రూ.20,000 కంటే ఎక్కువ క్రెడిట్ కార్డ్ ఈఎంఐ లావాదేవీలపై రూ.5000 వరకు 7.5% తక్షణ తగ్గింపును పొందుతారు. యెస్ బ్యాంక్ కస్టమర్లు రూ.10,000 కంటే ఎక్కువ క్రెడిట్ కార్డ్ ఈఎంఐ లావాదేవీలపై రూ.2,500 వరకు 5% తక్షణ తగ్గింపును పొందుతారు. ఆర్బీఎల్ బ్యాంక్ కస్టమర్లు 15,000కంటే ఎక్కువ క్రెడిట్ కార్డ్ ఈఎంఐ లావా దేవీలపై రూ.3,500 వరకు 7.5% తక్షణ తగ్గింపును పొందుతారు. వన్ కార్డ్ హోల్డర్లు క్రెడిట్ కార్డ్ ఈఎంఐ లావాదేవీలపై రూ.7,500 వరకు & రూ.15,000 కంటే ఎక్కువ ఈఎంఐయేతర లావాదేవీలపై రూ. 1,000 వరకు 5% తక్షణ తగ్గింపు పొందుతారు.అమెక్స్ క్రెడిట్ కార్డ్ హోల్డర్లు క్రెడిట్ కార్డ్ ఈఎంఐ లావాదేవీలపై రూ.6000 వరకు & రూ.30,000లకు పైబడిన క్రెడిట్ కార్డ్ ఈఎంఐయేతర లావాదేవీలపై రూ.5000 వరకు 7.5% తక్షణ తగ్గింపును పొందవచ్చు. ఏయూ స్మాల్ ఫైనాన్స్ బ్యాంక్ బ్యాంక్ కార్డ్ హోల్డర్‌లు ఆదివారం మాత్రమే వారి డెబిట్ కార్డ్‌ నాన్-ఈఎంఐ లావాదేవీలపై రూ.2,000 వరకు 10% తక్షణ తగ్గింపును, రూ. 10,000 పైబడిన క్రెడిట్ కార్డ్ నాన్-ఈఎంఐ లావాదేవీలపై రూ.1000 వరకు తక్షణ తగ్గింపును పొందవచ్చు. డీబీఎస్ బ్యాంక్ క్రెడిట్ కార్డ్ హోల్డర్లు స్టోర్స్ లో రూ.15,000పైబడిన ఈఎంఐ లావాదేవీలపై రూ.2,500 వరకు 10% తక్షణ తగ్గింపును పొందవచ్చు. ఫెడరల్ బ్యాంక్ క్రెడిట్ కార్డ్ హోల్డర్లు రూ.15,000 కంటే ఎక్కువ ఈఎంఐ & నాన్- ఈఎంఐ లావా దేవీలపై రూ.5,000 వరకు 10% తక్షణ తగ్గింపు పొందవచ్చు.