సికింద్రాబాద్ రైల్వే స్టేషన్‌లో 88 వీల్‌చైర్లను అందజేయడం ద్వారా సౌలభాన్ని మరియు కేర్‌ని బలపరుస్తున్న ConfirmTkt

ConfirmTkt, భారతదేశం యొక్క ఆన్‌లైన్ రైలు ఆవిష్కరణ మరియు బుకింగ్ ప్లాట్‌ఫారమ్, వారి కార్పొరేట్ సోషల్ రెస్పాన్సిబిలిటీ (CSR) కార్యక్రమం కింద సికింద్రాబాద్ రైల్వే స్టేషన్‌లో 88 వీల్‌చైర్‌లను విరాళంగా ఇవ్వడం ద్వారా సామాజిక బాధ్యత పట్ల తన నిబద్ధతను పునరుద్ఘాటించింది. ఈ చొరవ భారతీయ రైల్వేలోని సికింద్రాబాద్ డివిజన్ పరిధిలోని వృద్ధులు, వికలాంగులు మరియు నిరుపేద జనాభా యొక్క ముఖ్యమైన అవసరాలను తీర్చడం లక్ష్యంగా పెట్టుకుంది.

సమాజంలో సానుకూల మార్పు తీసుకురావడానికి ConfirmTkt యొక్క అంకితభావాన్ని ప్రదర్శించడంలో భాగంగా వీల్ చైర్ల పంపిణీ కార్యక్రమం సికింద్రాబాద్ రైల్వే స్టేషన్‌లో విశిష్ట జనసమూహం మధ్య మరియు సికింద్రాబాద్ సీనియర్ డివిజనల్ కమర్షియల్ మేనేజర్ శ్రీ ఎం బసవరాజ్; డాక్టర్ అనిరుధ్ పమర్ జరుపుల్, స్టేషన్ డైరెక్టర్, సికింద్రాబాద్; మరియు ConfirmTkt సహ వ్యవస్థాపకులు, Mr. దినేష్ కుమార్ కోతా మరియు Mr. శ్రీపాద్ వైద్య సమక్షంలో జరిగింది, ఈ 88 వీల్ చైర్లను సికింద్రాబాద్ డివిజన్ పరిధిలోని వివిధ రైల్వే స్టేషన్లలో అవసరమైన విధంగా పంపిణీ చేయనున్నారు.

CSR అందరికి చేరువయ్యేలా చేయడంపై తమ ఆలోచనలను పంచుకుంటూ, Mr. దినేష్ కుమార్ కోథా (సహ వ్యవస్థాపకుడు మరియు CEO) మరియు Mr. శ్రీపాద్ వైద్య (సహ వ్యవస్థాపకుడు మరియు COO) Confirmtkt ఇలా అన్నారు, ” వికలాంగులు మరియు వృద్ధ పౌరులు రైళ్లలో ఎక్కేటప్పుడు మరియు దిగేటప్పుడు, స్టేషన్లలో ఫుట్‌బ్రిడ్జ్‌లను దాటేటప్పుడు మరియు బహుళ ప్లాట్‌ఫారమ్‌ల ద్వారా నావిగేట్ చేస్తున్నప్పుడు చాలా ఇబ్బందులు ఎదుర్కొంటారు. ఈ సహకారంతో అవసరమైన వారికి రైలు ప్రయాణాన్ని మరింత అందుబాటులో, సజావుగా మరియు సౌకర్యవంతంగా చేయడం ద్వారా ప్రయాణికులందరికీ సమ్మిళిత వాతావరణాన్ని సృష్టించాలనుకుంటున్నాము. సజావు మరియు అనువైన ప్రయాణ అనుభవాలను సులభతరం చేయడాన్ని మేము విశ్వసిస్తున్నాము మరియు ఈ చొరవ మా విలువలతో సంపూర్ణంగా సరిపోతుంది.”