ఏంజెల్ వన్ విప్లవాత్మక #SuperIsHere ప్రచారం

●     #సూపర్ ఈజ్ హియర్ క్యాంపెయిన్ అనేది భౌగోళిక ప్రాంతాలలో విభిన్న వర్గాల వారిని ఎంగేజ్ చేయడానికి రూపొందించబడి న బహుముఖ, బహుళ-ఛానెల్ ప్రచారం.

  • ఏంజెల్ వన్ సమగ్రమైన, సాంకేతికతతో నడిచే మార్కెటింగ్ ప్రచారాన్ని కిక్‌స్టార్ట్ చేయడానికి డిజిటల్-ఫస్ట్ విధానాలను స్వీక రించింది.
  • ఈ ప్రచారం ప్రభావశీలురు, సృజనాత్మక సోషల్ మీడియా పోస్ట్‌ లు, ఏఆర్ ఫిల్టర్‌లు,క్యూఆర్ ఇంటిగ్రేషన్, ట్విటర్  హ్యాష్‌ ట్యా గ్ ద్వారా  సూపర్ యాప్ యొక్క  శక్తిని ప్రదర్శిస్తుంది
  • తమ పెట్టుబడి ప్రయాణాన్ని ప్రారంభించే యువ ఇన్వెస్టర్ల కోసం రూపొందించబడిన సరికొత్త సూపర్ యాప్ ఉత్పాదన తాత్వి కతను ఈ  ప్రచారం గట్టిగా నొక్కిచెబుతుంది.

భారతదేశం యొక్క అత్యంత విశ్వసనీయమైన ఫిన్‌టెక్ కంపెనీ ఏంజెల్ వన్ లిమిటెడ్ (గతంలో ఏంజెల్ బ్రోకింగ్ లిమిటెడ్), #SuperIsHere ప్రచారాన్ని ప్రారంభించింది. ఇది ఏఐ ఆధారిత ప్రచారం. ఇది ఏంజెల్ వన్ సూపర్ యాప్‌తో వారి సంపద-సృష్టి ప్రయాణంలో డేటా, సాంకేతికత శక్తిని ప్రభావితం చేయడానికి దేశవ్యాప్తంగా బిలియన్ల మందిని ప్రోత్సహించ డం, సాధికారత కల్పించడం లక్ష్యంగా పెట్టుకుంది. ఇది వేగం, భద్రత,  నమ్మదగిన అనుభవం వంటి సూపర్ యాప్ ప్రత్యేకమైన, తప్పిపోలేని లక్షణాలను కూడా హైలైట్ చేస్తుంది.

ప్రఖ్యాత స్వీడిష్ డైరెక్టర్ అండర్స్ ఫోర్స్‌ మాన్ ద్వారా నడపబడే #SuperIs Here  ప్రచారం, విభిన్న పెట్టుబడి ప్రయాణం కోసం సూ పర్ యాప్ ప్లాట్‌ఫామ్ ఇప్పుడు అందుబాటులో ఉందని ఇన్వెస్టర్లు, వ్యాపారులు, లక్ష్యిత ప్రజానీకానికి అవగాహన కల్పిస్తుంది. సూపర్ యాప్ కస్టమర్ సెంట్రిసిటీని దృష్టిలో ఉంచుకుని రూపొందించబడింది. ఈ బ్రాండ్‌ను 1.5 కోట్ల మంది భారతీయులు విశ్వసించటానికి అదే కారణం.

ఇన్‌ఫ్లుయెన్సర్ భాగస్వామ్యాలు, సోషల్ మీడియా పోస్ట్‌ లు, బిజినెస్ ఛానెల్‌లు, న్యూస్ ఛానెల్‌లు, గూగుల్, మెటా అడ్వర్టైజ్‌ మెంట్‌లు, ఓటీటీలు మొదలైన వాటి ద్వారా, ఈ సాంకేతికతతో నడిచే ప్రచారం నవతరం మరియు మిలీనియల్స్ కు అనుకూలీ కరించిన, సరళీకృత పెట్టుబడి అనుభవం కోసం సూపర్ యాప్‌ను ఎలా ఉపయోగించవచ్చో తెలియజేస్తుంది. సూపర్‌యాప్ అను భవాన్ని టైర్ 2, టైర్ 3, ఇతర నగరాల్లో ప్రత్యక్షంగా అందించేందుకు కంపెనీ పెద్ద ఎత్తున యాక్టివేషన్ ప్రోగ్రామ్‌లను కూడా ప్లాన్ చేసింది.

ఏంజెల్ వన్ లిమిటెడ్ చీఫ్ గ్రోత్ ఆఫీసర్ శ్రీ ప్రభాకర్ తివారీ మాట్లాడుతూ, “ఏంజెల్ వన్ సూపర్ యాప్ ద్వారా ప్రతి భారతీయ ఇన్వెస్టర్ ని శక్తివంతం చేయడం, అన్ని స్థాయిలలో పెట్టుబడి, ట్రేడింగ్ కోసం తిరుగులేని, సాంకేతికంగా అధునాతన అనుభవాన్ని అందించడం మా లక్ష్యం. క్లయింట్ అవసరాలను అర్థం చేసుకోవడానికి మేం విస్తృతమైన డేటాను ఉపయోగించాం, యాప్‌లో క్యూరేటెడ్ ప్రయాణాలను రూపొందించడానికి ఇది మాకు వీలు కల్పించింది. #SuperIsHere ప్రచారం ద్వారా, మేం ఏంజెల్ వన్ సూపర్ యాప్ ప్రయోజనాలను తెలియజేస్తాం, ఎక్కువ మంది క్లయింట్‌లను ఆకర్షించడం, అంతర్లీన మార్కెట్‌లలోకి విస్తరించడం, తద్వారా సేంద్రీయ వృద్ధిని ప్రోత్సహించడం లక్ష్యంగా పెట్టుకున్నాం’’ అని అన్నారు.

ఏంజెల్ వన్ లిమిటెడ్ ఛైర్మన్ & మేనేజింగ్ డైరెక్టర్ శ్రీ దినేష్ ఠక్కర్ మాట్లాడుతూ, “మేం ఈ సంవత్సరం ప్రారంభంలో సూపర్ యాప్‌ను 100% రోల్ అవుట్‌ని పూర్తి చేశాం. మొబైల్ యాప్‌లు మన జీవితాల్లో ఎలా అంతర్భాగంగా ఉంటాయనే దానిపై లోతైన అవగాహనతో ఇది నిర్మించబడింది. మదుపరులు,వ్యాపారులు కూడా అందుకు భిన్నం కాదు. #SuperIsHere ప్రచారం దేశవ్యాప్త   అవగాహనను సృష్టిస్తుంది మరియు మా సూపర్ యాప్ వినియోగం కోసం విజ్ఞప్తి చేస్తుంది’’ అని అన్నారు.

ఆన్‌లైన్ ట్రేడింగ్ & ఇన్వెస్టింగ్, డైరెక్ట్ మ్యూచువల్ ఫండ్‌లు, సావరిన్ గోల్డ్ బాండ్‌లు, ఎన్సీడీలు, మరెన్నింటినో అందించే వన్-స్టాప్ షాప్ అయిన ఏంజెల్ వన్ సూపర్ యాప్ లక్ష్యిత ప్రజానీకం, వ్యాపారులు, మదుపరులతో సహా ఖాతాదారుల  అవసరాలను తీరుస్తుంది. ఇది ఇబ్బందిరహితంగా ఖాతా తెరవడం మరియు ఒక-క్లిక్ బ్యాంక్ నవీకరణను నిర్ధారిస్తుంది. ఖాతాను తెరిచినప్పుడు, క్లయింట్‌లు వ్యక్తిగతీకరించిన హోమ్ పేజీని పొందుతారు, ఒకే ట్యాప్‌తో ప్రతిదానికీ యాక్సెస్‌ను అందుకోగలుగుతారు, వేగవంతమైన చార్టింగ్ మరియు ఆర్డర్ ప్లేస్‌మెంట్‌తో పాటు ముందస్తుగా ప్రదర్శించబడే ఛార్జీలతో అత్యధిక స్థాయి పారదర్శకత ఉంటుంది. చివరిగా సమకాలీకరిం చబడిన P&L, ఫండ్‌లు, ఆర్డర్ స్థితి ఆధారంగా వారు ఆఫ్‌లైన్ మోడ్‌లో డేటాను యాక్సెస్ చేయగలరు.