వివాహ సీజన్ కొరకు మహిళల జ్యువెలరీ గిఫ్ట్ గైడ్

పెళ్లిళ్ల సీజన్సమీపిస్తున్నందున, షాపింగ్జాబితా నుండి వస్తువులను కొనడం ప్రారంభించడానికి ఇది సరైన సమయం.ఆనందం, మంచి ఉల్లాసం, గెట్టుగెదర్‌లు మరియు చక్కని బహుమతులు అందివ్వడం వంటి సంతోషం నిండిన వివాహసీజన్ అనేది సంవత్సరంలోప్రతికొనుగోలుదారుకి ఇష్టమైన సమయం. మీరు మీకోసం కొనుగోలు చేయాలనుకున్నా లేదా మీ ప్రియమైన వారికోసం తీసుకోవాలనుకున్నా,ఒక ప్రత్యేక బహుమతి ఎంపిక అనగానే మన మనస్సులో ముందుగా మెదిలేవి కాలాతీతమైన ఆభరణాలు.అందుకే మీ కోసం ప్రత్యేకంగా రూపొందించబడిన మెలోర్రా బహుమతి గైడ్ ఇక్కడఉంది:

సన్గోల్డ్ఇయర్‌రింగ్‌లోవినోదం – కట్-వర్క్ప్యాటర్న్‌తోసన్‌ఫ్లవర్మోటిఫ్మరియుకట్-వర్క్డిజైన్‌లోసన్ప్యాటర్న్‌తోచిన్నసర్క్యులర్మోటిఫ్‌తోప్రేరణపొందినహైపాలిష్పసుపుబంగారండాంగ్లర్.నేటిమహిళలకోసంమాసన్నీకలెక్షన్నుండి 22 క్యారెట్గోల్డ్డ్రాప్చెవిపోగులుఅందంగారూపొందించబడ్డాయి.ఈప్రత్యేకమైనగోల్డ్డ్రాప్చెవిపోగులు7.800 గ్రాబంగారంతో రూపొందించబడ్డాయి.

మెరుపుస్టార్టిల్గోల్డ్నెక్లెస్ –గొలుసునుండివేలాడుతున్నసీక్విన్-ఆకారపుమోటిఫ్స్శ్రేణితోకేబుల్చైన్హైపాలిష్పసుపుబంగారునెక్లెస్, మరియుప్రాదేశికంగాఉంచబడింది.నేటిమహిళలకోసంమాడిస్కోసీక్విన్సేకరణనుండి 22 క్యారెట్గోల్డ్నెక్లెస్‌నుఅందంగారూపొందించారు.ఈప్రత్యేకగోల్డ్నెక్లెస్‌ 8.912 గ్రా.బంగారంతో తయారు చేయబడింది.

లవ్లోగోడైమండ్నెక్లెస్ –సర్ఫేస్ప్రాంగ్సెట్టింగ్‌లోరోడియంపూతపూసినవజ్రాలతోపొదిగిననక్షత్రఆకారపుమోటిఫ్స్ తోఅధికపాలిష్పసుపుబంగారుకేబుల్చైన్నెక్లెస్.పేవ్సెట్డైమండ్స్‌తోకూడినదీర్ఘచతురస్రాకారమోటిఫ్కేబుల్చైన్ద్వారానక్షత్రానికిజోడించబడింది.నేటిమహిళలకోసంమాలోగోమానియాసేకరణనుండి 18కారట్డైమండ్నెక్లెస్‌నుఅందంగారూపొందించారు.ఈప్రత్యేకమైనడైమండ్నెక్లెస్ 5.570 గ్రాబంగారంమరియు 0.030 క్యారట్బరువున్నSI IJ రౌండ్డైమండ్‌నికలిగిఉంది.

సాసీసిల్హౌట్డైమండ్రింగ్ –ఈహైపాలిష్పసుపుబంగారుక్లాసిక్ఫింగర్రింగ్అనేదిరోడియంపూతతోకూడినసర్క్యులర్ఎటర్నిటీరింగ్, దానిపైసర్ఫేస్ప్రాంగ్సెట్టింగ్‌లోబహుళవజ్రాలుఅమర్చబడిఉంటాయి.నేటిమహిళలకోసంమాక్లాసిక్‌లసేకరణనుండి 18క్యారెట్డైమండ్ఫింగర్రింగ్‌నిఅందంగారూపొందించడమైనది.ఈప్రత్యేకమైనడైమండ్ఫింగర్రింగ్‌లో 1.120 గ్రాబంగారంమరియు 0.410 క్యారట్బరువు గలSI IJ రౌండ్డైమండును కలిగివుంది

టాప్డైమండ్రింగ్మీదప్రేమ –పసుపుబంగారుపూతతోకూడినఉంగరంమధ్యలోసాలిటైర్డైమండ్‌నుకలిగిఉంటుంది, బహుళబార్నమూనాలుఒకదాని మీద ఇంకొకటిఉంటాయిమరియురోడియంపూతపూసినఉపరితలంపైసర్ఫేస్ప్రాంగ్సెట్వజ్రాలతోపొందుపరచబడ్డాయి.నేటిమహిళలకోసంమాSolitaire సేకరణనుండి 18 క్యారట్డైమండ్ఫింగర్రింగ్‌నిఅందంగారూపొందించారు.ఈప్రత్యేకమైనడైమండ్ఫింగర్రింగ్ 2.570 గ్రాబంగారంమరియు 0.660 ctబరువుగల SI IJడైమండునుకలిగిఉంది.

డైమండ్నెక్లెస్చూడడానికిఒకఅందం –అధికపాలిష్పసుపుబంగారురంగులోఉన్నఈనెక్లెస్,దానిచుట్టూపలులూప్‌లనుకలిగిఉంటుంది, ఇదిసర్ఫేస్ప్రాంగ్సెట్టింగ్‌లోవజ్రాలుపొదిగినఆకుమోటిఫ్స్ తోఉంటుంది. ఈ నెక్లెస్రోడియంపూతతోఉంటుందిమరియుకేబుల్చైన్‌నుకలిగిఉంటుంది.నేటిమహిళలకోసంమాక్లాసిక్‌లసేకరణనుండి 18కారట్డైమండ్నెక్లెస్‌నుఅందంగారూపొందించారు.ఈప్రత్యేకమైనడైమండ్నెక్లెస్ 10.120 గ్రాబంగారంమరియు 0.910 ctబరువుగల SI IJడైమండ్ను కలిగిఉంది.

లోటస్గోల్డ్నెక్లెస్వంటిది– ఈహైపాలిష్పసుపుబంగారునెక్లెస్వివిధపరిమాణాలలోతామరపువ్వు-ఆకారపుమోటిఫ్స్ నుకలిగిఉంటుందిమరియుమధ్యలోకట్‌లతోఉంటుందిమరియుబిగించడానికిS హుక్‌తోవస్తుంది.

లేయర్ఎబంచ్గోల్డ్నెక్లెస్ –ట్విన్కేబుల్చైన్‌లకుఅటాచ్చేయబడినప్రక్కప్రక్కనే కొనసాగేస్ట్రాండ్‌లతోబహుళషెల్ఆకారపుమోటిఫ్స్ తోచేయబడినహైపాలిష్పసుపుబంగారునెక్లెస్. నేటిమహిళలకోసంమావాల్యూమ్సేకరణనుండి 22క్యారెట్గోల్డ్నెక్లెస్‌నుఅందంగారూపొందించారు. ఈప్రత్యేకబంగారుహారాన్ని 16.214 గ్రా.బంగారంతోతయారుచేశారు.