భారతదేశంలో మొదటిసారిగా హోమియోపతిలో ఆర్టిఫిషియల్ ఇంటెలిజెన్స్ (AI) ద్వారా చర్మ చికిత్సలలో గొప్ప మార్పును తీసుకురాబోతుంది

భారతదేశానికి ప్రపంచంలోని మొదటి 5వ తరం AI స్కిన్ ఎనలైజర్‌ను తీసుకురాబోతున్న Dr. Batra’s®

Dr. Batra’s® హెల్త్‌కేర్; ప్రపంచంలోని అతిపెద్ద హోమియోపతి క్లినిక్‌ల చెయిన్, చర్మ వ్యాధుల చికిత్సలో రోగనిర్ధారణ కోసం ప్రపంచంలోనే మొట్టమొదటి AI-శక్తితో కూడిన డివైజ్, AI స్కిన్ ప్రోను భారతదేశంలోకి మొదటిసారిగా తీసుకువస్తుంది. దక్షిణ కొరియా నుండి దిగుమతి చేయబడిన ఈ మెషిన్ ప్రపంచంలోని 5వ తరం AI-శక్తితో పనిచేసే స్కిన్ ఎనలైజర్.

హైదరాబాద్‌లో మొదటిసారిగా, AI స్కిన్ 2023 జూన్ 27న మాదాపూర్‌లోని డాక్టర్ బాత్రాస్ క్లినిక్‌లో ప్రారంభించబడింది.

కొత్తగా ఆవిష్కరించిన ఎనలైజర్ చర్మపు సమస్యలను అవి కనిపించడానికి ముందే గుర్తిస్తుంది. ఇది చర్మ సమస్యలకు చికిత్స చేసే ఫ్యూచరిస్టిక్ పద్ధతి. Dr. Batra’s® హోమియోపతితో కలిపి చాలా ప్రత్యేకమైన ప్రోగ్రాంను తయారు చేశారు, ఇది సంపూర్ణమైనది, సురక్షితమైనది మరియు దుష్ప్రభావాలు లేకుండా ఉంటుంది. AI అనాలిసిస్ ఆధారంగా, మొటిమల కోసం AI హోమియో క్లియర్, పిగ్మెంటేషన్ రుగ్మతల కోసం AI హోమియో బ్రైట్, యాంటీ ఏజింగ్ కోసం AI హోమియో యూత్ మరియు బహుళార్ధసాధక చికిత్సల కోసం AI హోమియో రెన్యూ వంటి కస్టమైజ్డ్ చికిత్సలు క్యూరేట్ చేయబడ్డాయి. 

భారతదేశంలోని ఈ కొత్త టెక్నాలజీ గురించి వ్యాఖ్యానిస్తూ, పద్మశ్రీ, Dr. Batra’s® గ్రూప్ ఆఫ్ కంపెనీస్ వ్యవస్థాపకుడు మరియు చైర్మన్ డాక్టర్ ముఖేష్ బాత్రా ఇలా అన్నారు, “Dr. Batra’s® ఎల్లప్పుడూ సాంకేతికతలో ముందంజలో ఉంది. చర్మ సమస్యలతో బాధపడుతున్న రోగులకు ప్రయోజనం చేకూర్చేందుకు భారతదేశంలో మొట్టమొదటిసారిగా ఈ కొత్త అధునాతన AI టెక్నాలజీ, AI స్కిన్ ప్రోని తీసుకురావడానికి మేము చాలా సంతోషిస్తున్నాము. 250 ఏళ్ల నాటి హోమియోపతి శాస్త్రంతో ప్రపంచంలోని సరికొత్త టెక్నాలజీ కలయిక రోగులకు మెరుగైన ఫలితాలను అందిస్తుంది.”

ఆవిష్కరణలో, Dr. Batra’s® గ్రూప్ ఆఫ్ కంపెనీస్‌లో ప్రాంతీయ వైద్య సలహాదారుగా పనిచేస్తున్న డాక్టర్ డి డేనియల్ రాజ్ కూడా పాల్గొన్నారు, “AI స్కిన్ ప్రో యొక్క ఆవిష్కరణ అనేది ఒక వినూత్న టెక్నాలజీ, ఇది ప్రతి చర్మ రకాన్ని అంచనా వేయడంలో మరియు చర్మ సంరక్షణ సమస్యలతో పోరాడటానికి సహాయపడే అనుకూలీకరించిన చర్మ సంరక్షణ సిఫార్సులను అందించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది. హైదరాబాద్‌లోని Dr. Batra’s(R) సౌందర్య చికిత్సలను ఎంచుకునే వ్యక్తుల పెరుగుదలను చూస్తున్నారు మరియు AI ప్రారంభించడాన్ని వారు నిజంగా అభినందిస్తారని మేము ఖచ్చితంగా అనుకుంటున్నాము.” 

AI స్కిన్ ప్రో చికిత్స ఎంపిక అన్ని మెట్రోలలో అలాగే భారతదేశం మరియు దుబాయ్‌లోని ఎంపిక చేసిన నగరాల్లో ఎంపిక చేసిన Dr. Batra’s® క్లినిక్‌లలో అందుబాటులో ఉంటుంది.