విద్యార్థుల‌కు ఉజ్వ‌ల భ‌విష్యత్తు

ప్రీ ప్లానెస్టా ప్లేస్‌మెంట్ ప్రిపరేషన్ కోసం భారతదేశంలోనే నంబర్ 1 మరియు అత్యధికంగా సందర్శించే వెబ్‌సైట్ మరియు పెరుగుతున్న EdTech బ్రాండ్, అక్టోబర్ 2022లో 18857 మంది విద్యార్థులతో ఆకాశాన్నంటుతున్న ప్లేస్‌మెంట్ రికార్డ్‌ను ప్రదర్శిస్తుంది. 475 కంపెనీలు PrepInsta Prime విద్యార్థులను నియమించుకున్నాయి, ఇందులో అత్యధిక ప్యాకేజీ 47LPA. ప్లేస్‌మెంట్‌లలో PrepInsta చేసిన రికార్డులతో పాటు, ఈ నెల సగటు ప్యాకేజీ 7.2 LPAతో మైలురాయి ప్యాకేజీలను కూడా తీసుకువచ్చింది.

భారతదేశంలోని ఇతర ఎడ్-టెక్ ప్లేయర్‌ల కోసం బెంచ్‌మార్క్‌లను సెట్ చేయడం మరియు వారి టాప్ ప్లేస్‌మెంట్ టైటిల్‌కు అనుగుణంగా జీవించడం, PrepInsta యొక్క అక్టోబర్ 2022 ప్లేస్‌మెంట్ వారి విద్యార్థులకు లాభదాయకమైన కెరీర్ అవకాశాలను అందించడం ద్వారా భారీ విజయాన్ని సాధించింది. సెప్టెంబర్ 2022 కోసం PrepInsta యొక్క ప్లేస్‌మెంట్ ఆఫర్‌లు 70% గణనీయంగా పెరిగాయి మరియు 5873 కంటే ఎక్కువ PrepInsta విద్యార్థులను TCS, SAP, Wipro, Cognizant మరియు Capgemini వంటి కంపెనీలు విజయవంతంగా నియమించుకున్న తర్వాత ఈ ప్రకటన వెలువడింది. అక్టోబర్ ప్లేస్‌మెంట్‌ల కోసం TCS సుమారు 70% ఆఫర్ లెటర్‌లను PrepInsta విద్యార్థులకు పంపిణీ చేసింది. Infosys, Cognizant, Accenture మరియు ఇతర సేవా-ఆధారిత కంపెనీలు తమ ఆన్-క్యాంపస్ రిక్రూట్‌మెంట్ డ్రైవ్‌ల కోసం ఆఫర్ లెటర్‌లను పంపిణీ చేశాయి మరియు అతి త్వరలో తమ ఆఫ్-క్యాంపస్ డ్రైవ్‌లను ప్రారంభించాలని భావిస్తున్నారు.

“ప్లేస్‌మెంట్ సీజన్ చాలా విజయవంతమైంది మరియు మేము దాదాపు అన్ని పారామితులపై ఇప్పటివరకు అత్యధిక రికార్డులను నెలకొల్పాము” అని PrepInsta సహ వ్యవస్థాపకుడు మరియు CMO శ్రీ మనీష్ అగర్వాల్ అన్నారు. “ఇది లోతైన పరిశ్రమ కనెక్షన్‌లను అభివృద్ధి చేయడం మరియు తద్వారా పరిశ్రమ అవసరాలతో సమకాలీకరించే నైపుణ్యాలను పొందడంలో మా విద్యార్థులకు సహాయం చేయడంపై మేము ఫలితం సాధించాం. విద్యార్థులు తమ కలల ఉద్యోగాన్ని కనుగొనడానికి రోడ్‌మ్యాప్‌ను అభివృద్ధి చేయడానికి అవసరమైన అన్ని అవసరాలను కవర్ చేశారని నిర్ధారించినందుకు మొత్తం PrepInsta బృందాన్ని నేను అభినందించాలనుకుంటున్నాను మరియు కృతజ్ఞతలు తెలియజేస్తున్నాను, అక్కడ వారు తమ నైపుణ్యాలను మరింత మెరుగుపరుచుకోవచ్చు మరియు మంచి భవిష్యత్తు కోసం సిద్ధం చేసుకోవచ్చు.

విద్యార్థులకు ప్లేస్‌మెంట్ అవకాశాలను అందించడంతో పాటు, PrepInsta దాని ప్రత్యేక ప్లేస్‌మెంట్ విధానంలో భాగంగా పలు రంగాల్లో విద్యార్థులకు ఇంటర్న్‌షిప్ అవకాశాలను అందించింది. ఉదాహరణకు, PrepInsta, విద్యార్థులకు TCS iON RIO రిమోట్ ఇంటర్న్‌షిప్‌లను అందించడానికి TCSతో భాగస్వామ్యం కలిగి ఉంది. ఇటువంటి ఇంటర్న్‌షిప్‌ల ద్వారా విద్యార్థులు చాలా అవసరమైన పరిశ్రమ నైపుణ్యాలను మరియు జ్ఞానాన్ని పొందగలిగారు, వారి రంగాలలో వారిని ఒక అడుగు ముందు ఉంచారు.

PrepInsta ప్రత్యేకమైన OTT Subscription మోడల్ ప్లేస్‌మెంట్ ప్రిపరేషన్ కోర్సులు, AI/ మెషిన్ లెర్నింగ్, సైబర్ సెక్యూరిటీ, C/C++లో కోడింగ్ కోర్సులు, కాంపిటేటివ్ కోడింగ్, ఎథికల్ హ్యాకింగ్, సైబర్, సెక్యూరిటీ, పైథాన్ వంటి 150+ కోర్సులకు యాక్సెస్‌ను ప్రారంభించడం ద్వారా మరిన్ని నైపుణ్యాలను అన్వేషించడానికి విద్యార్థులను అనుమతిస్తుంది. DSA, మరియు ఇతర నైపుణ్యం పెంచే కోర్సులు. మార్కెట్ ట్రెండ్‌లకు ప్రతిస్పందనగా, ఎడ్-టెక్ ప్లాట్‌ఫారమ్ ఇటీవల తన ప్రైమ్ మాడ్యూల్‌కు కొత్త కోర్సులను జోడించినట్లు ప్రకటించింది. కొత్త కోర్సులలో FAANG ప్లేస్‌మెంట్ ప్రిపరేషన్, సర్వీస్-బేస్డ్ కంపెనీ ప్లేస్‌మెంట్, వెబ్ డెవలప్‌మెంట్, డేటా అనలిటిక్స్, పవర్ BI మరియు సేల్స్‌ఫోర్స్ విద్యార్థులు అధిక-చెల్లించే ఉద్యోగాన్ని పొందే అవకాశాలను పెంచుతాయి.