సూర్యరోష్నికొత్తశ్రేణి లైటింగ్సిరీస్‌

భారతదేశంలోలైటింగ్కోసంఅత్యంతమనోహరమైనమరియువిశ్వసనీయబ్రాండ్‌లలోఒకటైనసూర్యరోష్ని, దీపావళిసీజన్‌కుముందుగానేతనలైటింగ్సిరీస్‌లోమూడుసరికొత్తఉత్పత్తులనువిడుదలచేస్తున్నట్లుప్రకటించింది.గోవాలోజరుగుతున్నట్రేడ్మీట్సందర్భంగాఇదిదానిఅగ్రడీలర్లమధ్యఆవిష్కరించబడుతుంది.దీపావళిచాలావెలుగులుమరియుసంతోషాలతోవస్తున్నందున, సూర్యరోష్నిమెరుస్తున్నలైట్లయొక్కఅద్భుతమైనశ్రేణితోవీధులుమరియుఇళ్లనుఅలంకరించడానికిపండుగప్రారంభఆనందాన్నిజోడించాలనియోచిస్తుంది.

మూడు ఉత్పత్తులు విభిన్న అవసరాలను తీర్చడానికి రూపొందించబడ్డాయి:

  • ●      ACE-అల్ట్రా స్లిమ్ –3w/6w/ 15w/ 22w వాట్టేజెస్లో అందుబాటులో ఉండే 25000 గంటల వరకు ఉండే అల్ట్రా-స్లిమ్ లైటింగ్ ఉత్పత్తి, స్లిమ్మెస్ట్ ఎడ్జ్-లైట్ డౌన్ లైటర్‌గా అందించబడుతుంది. వైడ్ ఫేసియాతో కూడిన ఉత్పత్తి అంతర్నిర్మిత డ్రైవర్, వైడ్ వోల్టేజ్ ఆపరేషన్‌లు (130 – 300V), 4 KV వరకు సర్జ్ ప్రొటెక్షన్ మరియు 12 డిగ్రీల బీమ్ యాంగిల్‌తో చాలా పోటీ ధరతో అద్భుతమైన డిజైన్‌తో వస్తుంది. ఏదైనా స్థలాన్ని బాగా ప్రకాశించేలా చేయడానికి ఇది ఖచ్చితంగా అదనంగా ఉంటుంది.
  • స్పార్కిల్రోప్ లైట్ –BIS ధృవీకరించబడిన, AC 220-240V, 50Hz ద్వారా ఆధారితమైన 45m రోప్ లైట్ 1m పొడవుతో కట్‌తో వస్తుంది, ఇది సులభమైన ఇన్‌స్టాలేషన్‌కు సరిగ్గా సరిపోతుంది. ఇది మీటరుకు 120 LED లతో 560 lm అందిస్తుంది, రిచ్ లైట్ క్వాలిటీ కోసం అధిక రంగు అనుగుణ్యతతో జత చేయబడింది. మీకు నచ్చిన 5 విభిన్న రంగులలో లభిస్తుంది – ఎరుపు/ నీలం/ ఆకుపచ్చ/ తెలుపు/ వార్మ్ వైట్, ఇది ఇంటి లైటింగ్, లాబీలు, వీధి స్తంభాలు లేదా వాణిజ్య భవనాలు అయినా ఇండోర్/అవుట్‌డోర్ అలంకరణకు అనుకూలంగా ఉంటుంది.
  • జాగ్-మాగ్ (ఫెస్టివ్ స్ట్రింగ్ లైట్) – BIS ధృవీకరించబడిన 10మీటర్ల పొడవు (46 LEDలతో) బహుళ వర్ణ కాంతి, సున్నా గ్లేర్ &360-డిగ్రీ వ్యూ యాంగిల్‌తో ప్రత్యేకమైన పుటాకార LEDతో వస్తుంది. ఒక ఆదర్శవంతమైన మరియు మన్నికైన లైటింగ్ ఎంపిక, అదనపు ప్రకాశాన్ని అందించడం, ఈ పండుగ సీజన్‌ను నెరవేర్చుకోవాలనుకునే ఏ ఉద్దేశానికైనా తగిన ఎంపిక.

ప్రతినిధి గిరీష్ BO, బిజినెస్ హెడ్, కన్స్యూమర్ లైటింగ్, సూర్య రోష్ని, ఇలా అన్నారు,“దీపావళి చెడుపై మంచి సాధించిన విజయాన్ని సూచిస్తుంది. తిరిగి చూస్తే, రెండేళ్ల విరామం తర్వాత మళ్లీ సాధారణ స్థితికి వచ్చినప్పుడు మనలో చాలా మందికి ఈ సంవత్సరం కీలకంగా మారింది.మేము ఈ ప్రత్యేకమైన లైటింగ్ ఉత్పత్తులను ప్రారంభించినందున, మా భాగస్వాముల స్ఫూర్తిని మరియు ఉత్సవాలను మరింత ముందుకు తీసుకెళ్లాలని సూర్య రోష్ని ఆకాంక్షిస్తుంది.